[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 30/10

admin có gì đưa lên trang chính giúp mình
Chuyện là thế này, mình có giao dịch trên exness, tiền vào và ra cùng chung 1 hệ thống tài khoản
Hôm nay mình rút hơn 1000 usd thì nhận đc thông báo giao dịch chưa đủ lớn để rút tiến, nếu tiếp tục gd rút sẽ khóa tài khoản. Hiện đang khá hoang mang vì anh em chơi nhiều nên chạy qua( trc chơi fbs) . Tất cả hình ảnh chat mình có chụp lại. Mở lệnh hiện cũng không phải là nhỏ, không biết đến bao h mới đủ khối lượng mà cho rút. Không lẽ bắt người ta mở lệnh volum lớn lên để cháy. Vì 1 tuần nay ngậm tăm con EU nên không vào thêm lệnh. Hay mình ăn nhiều của sàn quá nên xảy ra việc này. Anh em đọc chi tiết và cẩn trọng
vãi cả sàn, láo trắng trợn

Ghê vãi, nó khóa om ở đấy 17k thì vỡ mồm ^_^, hi vọng ic market không bị thế này.
17K nhưng đang âm 6k rồi nên còn 11k thôi bác. NHưng có 1 điều là không hiểu sao lại ra cái đã nạp vào là phải chơi với volum đủ lớn mới cho rút( một tuần ngâm lệnh EU không dám vào thêm nên ko có giao dịch) , ko lẽ vào lệnh ngược chiều để rút tiền

17K nhưng đang âm 6k rồi nên còn 11k thôi bác. NHưng có 1 điều là không hiểu sao lại ra cái đã nạp vào là phải chơi với volum đủ lớn mới cho rút( một tuần ngâm lệnh EU không dám vào thêm nên ko có giao dịch) , ko lẽ vào lệnh ngược chiều để rút tiền
Chơi FBS có bị như này không bác, em đang chơi FBS

6984472230 Tháng 10 2018, 07:37Ngân hàng trực tuyến2300.00 USDĐang chờ (Hủy )
[TBODY] [/TBODY]
em cũng mới làm lệnh rút, chờ lúc nữa xem sao, chắc bạn Cường sao đó chứ mình vẫn rút ok mà...
Giao dịch đủ lớn tương ứng với tài khoản mới đc. Không là nó không cho rút. Còn đang bị dọa khóa tài khoản nữa, ghê thật o_O

cái sàn sida nó mới thế, làm gì có cái luật nào là nạp vào 10k phải giao dịch đủ 10k mới đc rút, thế nạp vào 10k, giao dịch có 2lot EU và win 3k, thì ko đc rút 3k đó ra ak , láo nháo :))

Chuyện là thế này, mình có giao dịch trên exness, tiền vào và ra cùng chung 1 hệ thống tài khoản
Hôm nay mình rút hơn 1000 usd thì nhận đc thông báo giao dịch chưa đủ lớn để rút tiến, nếu tiếp tục gd rút sẽ khóa tài khoản. Hiện đang khá hoang mang vì anh em chơi nhiều nên chạy qua( trc chơi fbs) . Tất cả hình ảnh chat mình có chụp lại. Mở lệnh hiện cũng không phải là nhỏ, không biết đến bao h mới đủ khối lượng mà cho rút. Không lẽ bắt người ta mở lệnh volum lớn lên để cháy. Vì 1 tuần nay ngậm tăm con EU nên không vào thêm lệnh. Hay mình ăn nhiều của sàn quá nên xảy ra việc này. Anh em đọc chi tiết và cẩn trọng
Chú cứ vào lệnh sau đóng ngay, vào lại đóng vào lại đóng, làm chục lần như thế cho nó có số lần vào lệnh tương xứng với tiền là được rút thôi.

cái sàn sida nó mới thế, làm gì có cái luật nào là nạp vào 10k phải giao dịch đủ 10k mới đc rút, thế nạp vào 10k, giao dịch có 2lot EU và win 3k, thì ko đc rút 3k đó ra ak , láo nháo :))
Chắc ko đến mức đó. Ví dụ 10k vào 2 lot là đc rồi( Bất kể thang thua, mà tính trên tổng lot). Nhưng do đang âm nên ko muốn vào lệnh nên nó ko cho rút.

E/U đang bị kẹp trong tam giác cứng, như vậy Sell là đúng bài và ok :

Chào bác, bác pm mình riêng mình kiểm tra xem vấn đề ở đâu, mình Sẽ hỗ trợ thêm hoặc bác Lên chat trực tuyến bên web exness.com để hỗ trợ thêm nhé

Chào bác, bác pm mình riêng mình kiểm tra xem vấn đề ở đâu, mình Sẽ hỗ trợ thêm hoặc bác Lên chat trực tuyến bên web exness.com để hỗ trợ thêm nhé
Chú Cường chát trực tuyến với nhân viên của sàn rồi mà thấy không thỏa mãn với quy định của sàn thông qua câu trả lời trực tuyến đó nên mới lên đây gào thét cho hả hỏa đó bác, có hình ảnh chát đính kèm, bác mở ra đọc là thấy mà.

Chú Cường chát trực tuyến với nhân viên của sàn rồi mà thấy không thỏa mãn với quy định của sàn thông qua câu trả lời trực tuyến đó nên mới lên đây gào thét cho hả hỏa đó bác, có hình ảnh chát đính kèm, bác mở ra đọc là thấy mà.
Không rút đc xèng phải gào ngay chứ c. Chứ không mì tôm úp cũng không có

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 509 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 255 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 613 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,753 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 85 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên