[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 30/10

Không rút đc xèng phải gào ngay chứ c. Chứ không mì tôm úp cũng không có
Ờ, chị mà như chú thì chắc mồm thì gào còn toàn thân lăn đùng ra đất giãy đành đạch ăn vạ cho bõ cơn lo lắng, hehehe, nhưng tại bác kia nói em lên sàn mà chát để tìm hiểu thông tin nên chị mới bảo bác ý là em lên tìm hiểu rồi k thỏa mãn thì mới lên diễn đàn kêu than đó.

Chào bác, bác pm mình riêng mình kiểm tra xem vấn đề ở đâu, mình Sẽ hỗ trợ thêm hoặc bác Lên chat trực tuyến bên web exness.com để hỗ trợ thêm nhé
Bạn làm bên đó ah. Cái bạn chat với mình có tên đó. Bạn trao đổi với bạn ấy hộ mình
NV chat Tran Thi Cam

Ờ, chị mà như chú thì chắc mồm thì gào còn toàn thân lăn đùng ra đất giãy đành đạch ăn vạ cho bõ cơn lo lắng, hehehe, nhưng tại bác kia nói em lên sàn mà chát để tìm hiểu thông tin nên chị mới bảo bác ý là em lên tìm hiểu rồi k thỏa mãn thì mới lên diễn đàn kêu than đó.
Xót chứ, cả đống tiền mà :D

Không mất đâu mà lo, do quy định chống rửa xiền ý mà.
Sau vụ này rút được tiền rồi thì Bia Xồm ngay trong ngày chứ nhỉ :D
Chắc 2 tháng rửa đc nhiều quá. :D , giờ Tổng tỉ suất lợi nhuận lên 370% rồi c. Ko bằng ai nhưng cũng top đó. Vì tài khoản ban đầu lớn lượng thu đc cũng khá. Rut kinh nghiệm tháng sau để ít tk thôi cho thoải mái

Chắc 2 tháng rửa đc nhiều quá. :D , giờ tỉ suất lợi nhuận lên 370% rồi c. Ko bằng ai nhưng cũng top đó. Vì tài khoản ban đầu lớn lượng thu đc cũ khá
Uk chắc hôm qua em bảo sau vụ về bờ này em nạp 1k 2k để chơi thôi nên họ sợ mất khách sộp nên đưa liền ra quy định để giữ tiền của khách :D:D:D:D Đùa tí, chị bảo rồi, cứ vào lại cắt vào lại cắt tầm chục lần là được, sàn FBS cũng như vậy ( đối với tk Bonus) : Số lần vào trên 20 lần, tổng số lần vào là trên 2 lot mới được rút xiền về.

Uk chắc hôm qua em bảo sau vụ về bờ này em nạp 1k 2k để chơi thôi nên họ sợ mất khách sộp nên đưa liền ra quy định để giữ tiền của khách :D:D:D:D Đùa tí, chị bảo rồi, cứ vào lại cắt vào lại cắt tầm chục lần là được, sàn FBS cũng như vậy ( đối với tk Bonus) : Số lần vào trên 20 lần, tổng số lần vào là trên 2 lot mới được rút xiền về.
chắc đây là rò rỉ thông tin rồi.rút kinh nghiệm lần sau. khi nào về bờ rồi hãy loa cho làng biết,đang là dân chơi mà giờ bảo chơi ít nên họ táng cho quả:D:D

Thôi từ giờ đến hết ngày mai thì làm cho chục lệnh ngược chiều vậy :)

E hỏi rồi. Họ không báo cụ thể chứ. Họ bảo giao dịch đủ lớn mới chung chung chứ
Vãi thế, tk mình exness đây, nay đọc tin này hơi hoảng chút, lại kiểu trả lời thế thì bố ai mà lần được, thôi hôm nay vào thêm một ít lệnh chốt trong ngày để nó gửi sao kê hang ngày xem ngày mai rút được không.

KHUNG M1 NÀY KIMMY BẮT DÍNH LUÔN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,047 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,379 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 252 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 146 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên