[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 30/10

đây là lỗi do bác đó.hwa nó chưa kịp nhô ra khỏi hang thì bác đã táng nó mấy cái,lại còn sell bồi nữa chứ.và kết quả là giờ nhìn e nó như thằng thiếu cơm vậy:D:D:D
Hihi, đọc comment của em vui thế, lỗi nào tại anh chứ nhỉ :(, lệnh sell bồi anh đã chốt luôn hôm qua rồi mà, sao mà dây dưa hôm nay được, anh ko tham đâu mỗi lệnh max target 300$, Loss 200$ ( # 30 pips - 50 pips ) tùy tình hình là cắt ngay hoặc trailing Stop.

Em may mắn hơn bác là em sell ở 112.5 :)
Bình thường là sell bồi thêm ở trên để cân lệnh đấy mà hqua bồi xong dời SL về entry thế là hnay tự cắt mất lệnh r. Lên kinh quá nên chưa có vào lại tiếp, chắc nằm im chờ về 112.2 r cắt vậy

tình hình hqua e còn đang kẹt 1 lệnh sell UJ 112.2. Không biết hôm nay có về được tầm đó không nhỉ các bác?
Nãy lên 112.8x kháng cự mạnh bạn có short không, nếu short khuyên bạn nếu thấy TK có LN hoặc lỗ chút ít thì cắt hết đi đừng gồng như vậy thành quen sẽ hình thành cách đánh của bạn sau này sẽ rất rủi ro, bởi có thể nó Break thì một đi không trở lại, hồi xưa mình gồng lỗ tới 12k giờ tởn tới già :), bạn theo dõi đoạn 112.6xx nhé, còn TK bạn mạnh thì cứ gồng thôi :) rồi nó cũng xuống thôi mà chưa biết bao giờ :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nãy lên 112.8x kháng cự mạnh bạn có short không, nếu short khuyên bạn nếu thấy TK có LN hoặc lỗ chút ít thì cắt hết đi dừng gồng như vậy thành quen sẽ hình thành cách đánh của bạn sau này sẽ rất rủi ro, bởi có thể nó Break thì một đi không trở lại :), theo dõi đoạn 112.6xx nhé, còn TK bạn mạnh thì cứ gồng thôi :) rồi nó cũng xuống thôi mà chưa biết bao giờ :) :) :)
em có short đc 0.05 thôi trong khi lệnh gồng tận 0.5 lận đó bác :)). tại sợ nó break 1 cái nó phi luôn nên cũng chả dám vào nhiều. Gồng thì cũng chỉ gồng đến 100 pip đc thôi nh hơn thấy khó thở lắm ạ

E/U : Phải nói rằng nó quá nát hihihiiiii.

Hôm qua Kimmy có nhìn thấy 1.135 đuôi nhỏ, hôm nay nó còn bết hơn : 1.13295.

Do vậy : Tuyệt đối không được Buy, mà thiên 100% về Sell.

1.13760 là cực đẹp để Sell.

Xác định : 1.13295.

:p:p:p:p:p

====================

1.13793 : Nóc nhà. Sell đi.
có khi nào nó dỡ cái nóc nhà mình đi lên luôn không bác ?

Đồng đội chú ý, mục tiêu em CADJPY đang vào tầm ngắm Sell khi kết thúc nến này giá dưới trend line.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 283 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 394 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 150 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,761 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên