[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 30/11

Thật lòng mà nói thì trong bối cảnh kinh tế hiện tại chưa thấy có lý do gì để đồng AUD phóng lên cao như thế. Quan điểm cá nhân là 0,733 là đỉnh và từ đây chuẩn bị đi xuống, đừng mong nó phá lên 0,734 - 0,736
tui đang gồng cặp AU, lệnh sell mà nó phi lên 1500 giá rồi, cũng may là vào volume nhỏ

Ơ, anh nói lấp lửng.....em lại tưởng anh chốt rồi, nên adua chốt theo, huhu, sao k nói rõ zị zời..........................
Lỡ chốt mất rồi huynh.
Nay cũng t6, cuối tuần lại còn cuối tháng, nên em k máu lắm, thành ra em cũng chốt luôn rồi ạ.
Tôi qua ngồi đồng đén 12h, nó xuống mém hít sl rồi lại bò lên nhưng cũng không đến âu. nên cài tp rồi đi ngủ, sáng ra thì...... :D cái lệnh còn nguyên.
Chôt xong có lời ly cafe là được rồi em

Ôi trời. CF sữa đá chỗ này có 10k này em :D. Sáng giờ được hẳn 1U, hẳn là 2 cốc =))

Ời, SG cafe đá rang xây tại chỗ 12-15k à :D
Sài Gòn người ta uống cafe như ở ngoài bắc uống Trà Đá đó các bác, ngoài bắc hổng có quán cafe ngồi vỉa hè, muốn uống phải vào quán ở trong nhà ý ạ, nên giá đắt hơn.
Mà bảo làm sao em trading quài mà hổng đủ xiền cafe, mà các anh chị ngày nào cũng khoe uống dăm bảy cốc, hóa ra giá rổ khác nhau quá trùi.
Thôi từ mai em chuyển qua trà đá.
Vậy là hôm nay em cũng được 2 cốc trà đá roài ạ
=))))))))))))))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,484 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 320 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 838 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 241 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 385 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,749 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên