[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 30/11

theo kèo bác Tây vậy. mới đọc lại mấy thread trước có vài bác đánh hay. Như bác Thành, Bác Tây, bác Kimmy,... mà có bác Tây là cho kèo còn mấy bác kia ít cho kèo quá. Nên Buy GU theo bác Tây vậy. Gỡ lại.
Chơi theo kèo của bác Tây thì phải F5 liên tục để cập nhật thông tin chốt lời của bác ý nhé bác.
Bác ý chốt bất thình linh mà bác lại k đọc kịp, cứ ấp ủ là lại mất thêm hũ gạo nữa đó bác.

theo kèo bác Tây vậy. mới đọc lại mấy thread trước có vài bác đánh hay. Như bác Thành, Bác Tây, bác Kimmy,... mà có bác Tây là cho kèo còn mấy bác kia ít cho kèo quá. Nên Buy GU theo bác Tây vậy. Gỡ lại.
Cập nhật với bạn sơ bộ để bạn rõ (nếu chưa đọc các bài trước của bác Tây):
Điểm SL mặc định -100pip, tp 10-30pip ... F5 thường xuyên để cập nhật lệnh của bác ấy

P/S: bác ấy chỉ post kèo cá nhân, và không khuyến nghị các bạn Buy/Sell đâu đó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cập nhật với bạn sơ bộ để bạn rõ (nếu chưa đọc các bài trước của bác Tây):
Điểm SL mặc định -100pip, tp 10-30pip ... F5 thường xuyên để cập nhật lệnh của bác ấy
Sl các lệnh lần 2 lần 3 là ntn bác nhỉ? Cũng 100 pip hay = SL lệnh 1? E Tham khảo tí

Sài Gòn người ta uống cafe như ở ngoài bắc uống Trà Đá đó các bác, ngoài bắc hổng có quán cafe ngồi vỉa hè, muốn uống phải vào quán ở trong nhà ý ạ, nên giá đắt hơn.
Mà bảo làm sao em trading quài mà hổng đủ xiền cafe, mà các anh chị ngày nào cũng khoe uống dăm bảy cốc, hóa ra giá rổ khác nhau quá trùi.
Thôi từ mai em chuyển qua trà đá.
Vậy là hôm nay em cũng được 2 cốc trà đá roài ạ
=))))))))))))))
SG mà cafe (sạch + Rang xây tại chỗ) là trong quán em ah (quán nhỏ thôi), có quạt, wifi và ....... cả trà đá free kèm theo nước uống. Nếu may mắn còn được ngắm người đẹp nữa đó kaka

xin các bác cho kèo eu và gu hôm nay với ạ.@msst

phi lên hay xuống bác,bác cho e diểm vào với
đóng dưới có nghĩa là dưới cản và dưới cản là sell. điểm vào của mình cang xa cản càng tốt(eu 1138-1139; gu 1277-1278

Sài Gòn người ta uống cafe như ở ngoài bắc uống Trà Đá đó các bác, ngoài bắc hổng có quán cafe ngồi vỉa hè, muốn uống phải vào quán ở trong nhà ý ạ, nên giá đắt hơn.
Mà bảo làm sao em trading quài mà hổng đủ xiền cafe, mà các anh chị ngày nào cũng khoe uống dăm bảy cốc, hóa ra giá rổ khác nhau quá trùi.
Thôi từ mai em chuyển qua trà đá.
Vậy là hôm nay em cũng được 2 cốc trà đá roài ạ
=))))))))))))))
Chị đang nói là vỉa hè Hà Nội mừ :D

mình vừa vào sell rồi( nay cuối tuần cuối tháng) anh em sl và đánh vừa thôi
Kinh thật...... lên phát giá chạy luôn, sáng giờ cứ trơ trơ ở đó

Thấy bác ấy đề cao kỷ luật lắm chắc ko chơi trò dời SL như chúng mình đâu :))

Không báo Sl chắc là vì chưa bị sl đó mà 100 pip, mà nếu theo cách của em @dang thi thanh nói thì sl sẽ là trung bình giá sau khi vào lệnh mới.
Cứ hỏi bác @avalokitesvarabodhisattvaforex, hy vọng bác ấy sẽ giải thích rõ cho ae ta :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 319 Xem / 33 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên