[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 30/11

Chị đang nói là vỉa hè Hà Nội mừ :D
Em đang ở HN đây, và đang ngồi quán cafe luôn đây, vừa ngó qua bảng giá mà chưa thấy chỗ nào có giá thiện chí vậy. Tại em k phải dân HN lâu năm, chỉ tạt té đất HN đôi ba lần nên chắc k rành mấy chỗ ngon bổ rẻ. Hế hế.

có nhiều bác đánh hay mà ít cho kèo quá ha. Chỉ giải thích tại sao vào lệnh. đọc lại thread 4 5 ngày trước thấy nhiều bác cao thủ ghê.
Kèo đâu phải ngày nào cũng có mà cho bạn ơi.......
Mà cho kèo ae đánh thắng thì vui, xui xui đánh bậy lại mang thằng cho kèo ra mà chưởi, mà xiêng mà xỏ.... rồi có khi lại tạo nick mới vào đâm bị thóc, trọc bị gạo ấy chứ :D :D

Hnay chắc EU chạy còn GU chạy cả tuần r nên lình xình quá a ah
xấu lắm em, nó test lên cọ cản thôi. dóng cây h1 này trên 12785 mới sợ em, còn dưới đó thì của gãy bất cứ lúc nào
A mơ đáy cũ và xa xăm hơn k biết sao

Có bạn Liên xinh hno cho kèo sớm 1 ngày bị nói nh quá dỗi ko thèm vào nữa r đấy. Ae kiềm chế nhá
Tên người ta là Bích Liên bác lại gọi người ta là Liên, nghe vừa thô vừa khô, không mượt mà bay bổng, không tương xứng với dáng vóc, bác gọi k đúng tên thế em @nguyencuongtrader em ý lại dỗi theo nốt bây giờ.
Mà nhắc lại nhớ, mấy hôm nay không biết cái bác clgt gì gì mà có avatar xanh lét có chữ sha rang hê yồ ở tầng 20 time city đi đâu rồi, hay bận dọn nhà xuống tầng 5 nhỉ :D:D:D:D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 290 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 641 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên