[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 31/10

Mình đánh cực kỳ điềm tĩnh và tiết chế. Slot dầu này là bị dồn tâm lý từ Broker tư vấn. Mình từ chối giao dịch 1 slot ở giá 72 rồi, gọi điện giục mua liên tục, tâm lý bị ảnh hưởng vào 1 slot dầu định mệnh ở giá 70 và Cháy .

Mình đánh cực kỳ điềm tĩnh và tiết chế. Slot dầu này là bị dồn tâm lý từ Broker tư vấn. Mình từ chối giao dịch 1 slot ở giá 72 rồi, gọi điện giục mua liên tục, tâm lý bị ảnh hưởng vào 1 slot dầu định mệnh ở giá 70 và Cháy .
Chia buồn với bác, trước em trade dầu và vàng toàn bị cháy, giờ chuyển sang các cặp tiền rồi cũng chưa khả quan là mấy. Bác nên nghỉ ngơi 1 time, tâm lý ok, có kế hoạch rồi hãy trade, chậm lại thôi.

Thôi lại làm lại từ đầu bác ạ, vàng với dầu thô đi thì nhanh lắm. Rơi vào trend down của nó nhìn thảm luôn.

Thằng tư vấn tên gì của sàn nào, mất tiền rồi thì cũng làm bài report lên đây để anh em cạch mặt chứ.

Mà mình lúc đăng ký sàn sao không ib nào tư vấn nhỉ, hay ít tiền quá :D

Thôi lại làm lại từ đầu bác ạ, vàng với dầu thô đi thì nhanh lắm. Rơi vào trend down của nó nhìn thảm luôn.
Mình đã cháy 1 tk 5k vì dầu và 1 tk 10k vì vàng . Cái ngày đinh mệnh lãi suất trái phiếu Mỹ tăng . Vàng down .... khủng khiếp chỉ biết nhìn và khóc...tât cả đều do thằng broker bên 888fx mà ra!

Mình đã cháy 1 tk 5k vì dầu và 1 tk 10k vì vàng . Cái ngày đinh mệnh lãi suất trái phiếu Mỹ tăng . Vàng down .... khủng khiếp chỉ biết nhìn và khóc...tât cả đều do thằng broker bên 888fx mà ra!
Các bác toàn liên quan đến broker nhỉ? E thì cứ tự xử chẳng qua ib nào, tự chơi, tự chịu. Các bác đi 10k thì e ib ngồi dung đùi cũng có mớ rồi.

Mất bao tâm huyết trong tháng vừa qua, thắng lợi tức cổ phiếu JPM, thắng lợi tức cổ phiếu AT&T, thắng cổ phiếu Tesla gần 30 giá, Forex tỷ lệ thắng 7/10 mà giờ thằng Dầu nó đốt phát hết sạch

hi cả nhà,
vẫn EU thần thánh được ưu ái ở topic nhà ta.
Thỉnh thoảng vào ngó xem các bác nhận định EU ra sao để tìm lý do bổ sung cho quyết định sống còn của em. :D

Em đang có một TP ở 1.12970 dành tặng em này.

Xa hơn em thấy các mốc 1.12200 và 1.10206

Tạm thời xem em ấy có hôn nổi 1.12970 không đã rồi em tính tiếp.

Chúc cả nhà cuối tháng tổng kết có cafe happy nhé !
:)

Mất bao tâm huyết trong tháng vừa qua, thắng lợi tức cổ phiếu JPM, thắng lợi tức cổ phiếu AT&T, thắng cổ phiếu Tesla gần 30 giá, Forex tỷ lệ thắng 7/10 mà giờ thằng Dầu nó đốt phát hết sạch
Bác hôm nay hóa trang sớm quá. Chấp nhận học phí cao tí bác ạ, lần tới gặp biết mà dùng.

từ từ sẽ quen thôi bác :))) mình cháy rất nhiều rồi ... và giờ quen dần dần ... kiếm lãi lại đều đều trừ phi bị ai đó gây áp lực làm mình điên lên thôi :v có lần kiếm 50k Đô trong 1 tháng rưỡi

từ từ sẽ quen thôi bác :))) mình cháy rất nhiều rồi ... và giờ quen dần dần ... kiếm lãi lại đều đều trừ phi bị ai đó gây áp lực làm mình điên lên thôi :v có lần kiếm 50k Đô trong 1 tháng rưỡi

Mấy thằng Broker rất thích gây áp lực lên nhà đầu tư, điều đó ảnh hưởng rất nhiều đến tâm lý giao dịch.Chơi với mấy anh em ở đây học hỏi lên rất nhiều điều, hơn là nghe mấy câu chém gió tư vấn đểu của mấy thằng BROKER

Đúng là dầu mà bác, đụng vào nó cháy nhanh thật!

Đôi khi mik thấy sao mn cứ trách này trách nọ vậy các bạn, nói thực tế 1 chút , tiền của các bạn, các bạn ko quản lý tiền cho tốt, vào lệnh mà ko có sl đã là bản thân mik sai rồi bạn ạ, ko trách ai cả, vào lệnh ko có sl, khác gì bạn đi neo núi mà ko có dây an toàn :D mik nói hơi khó nghe, nhưng trading nó cần phải như vậy,nếu ko như vậy thì mãi sẽ chỉ luẩn quẩn, và với cái vòng lặp “ kiếm 3 năm đốt 1 giờ “

Em, họ hàng nhà bác EGfocus đây.

Em tập trung duy nhất và chỉ yêu chung thủy một người tình mang tên: EU (............. EUR/USD ..............)

Tạo nick riêng để vào đây cùng hội họp với anh em cho nó rôm rả trong mỗi bước nhảy của thị trường EU.

Rảnh là có mảnh kèo EU !

:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,877 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 879 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 175 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 245 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,502 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên