[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 31/10

Đúng bác ạ, Em không nói bác TienBi, mà em nói chính em. Do kém hiểu biết, lười học hỏi và lại tham lam nên mới dễ bị dụ dỗ. Người nào chăm chỉ học hỏi kiến thức xã hội, sách vở và có lòng tin kiên định vào đôi tay, trí óc sẽ k đi dựa dẫm ỉ lại vào người khác thì sẽ không bị rơi vào cạm bẫy của người ta. Nên em chưa bao giờ gọi các anh ib của sàn là " thằng " như bác KhanhTran90 cả.
Vì lỗi do mình sân si thôi, không phải lỗi của họ đâu !
mê trai đẹp không phải là tội.e cũng mê trai đẹp:p:p:p
tội ở chỗ có lỗi mà không sửa kiểu như cứ thích mãi một tay mà không chịu đổi khi họ không thích ấy:D:D
Tk khách cháy càng sớm thì ib được nhiều lợi nhuận , tuỳ mỗi sàn hoa hồng in hưởng khi khách đóng lệnh bất kể thắng thua từ 4usd với các cặp tiền , và vàng gấp đôi , đợt e có ảnh nó chụp các khoản cộng trong mail ib hàng tháng , mà đợt chửi nhau nó xoá bạn , e cũng xoá tin nhắn nên mất rồi , nó còn chốt 1 câu “ làm ib may ra mới có ăn chứ trader trông chờ thik trường ko ổn “
những tên IB kiểu này,bạn gọi thế là đúng.sao không cho nó trận cho bỏ tức:D:D

Càng nói càng thấy lỗi nằm ở chúng ta, đến 1 người chẳng biết cái gì mà chúng ta cũng đổ tiền vào đầu tư theo lời của họ...!
Bác nói cứ như kiểu dự đoán trước tương lai vậy , nói như bác chả ai bị cháy tk cả , 1 đứa lờ mờ chưa biết gì về forex mà muốn biết cái gì nếu ko có ai tư vấn

E/U : H1 và M30 điểm đỏ ngay sát trục Daily = 1.13566. Như vậy nến cần đi xuống lấy đà một vài lần mới xuyên qua trục đc.

Đường lên hơi vất vả nhưng nó vẫn lên đc 1.1366 hoặc 1.13740.

mê trai đẹp không phải là tội.e cũng mê trai đẹp:p:p:p
tội ở chỗ có lỗi mà không sửa kiểu như cứ thích mãi một tay mà không chịu đổi khi họ không thích ấy:D:D

những tên IB kiểu này,bạn gọi thế là đúng.sao không cho nó trận cho bỏ tức:D:D
Nó ở đà nẵng bác ơi , và e cũng ko mất nhiều , học phí chắc ít hơn các bác trong này nhiều , nói chung ib cũng phải có chỉ tiêu tuyển người , tháng ko đạt số lượng khách sẽ bị đánh giá kém năng lực rồi bay ghế =)) , mà tụi nó nắm thóp , e vẫn nhớ 1 câu nó nói “ khách càng thua nhiều thì hoa hồng tôi càng nhiều , và họ sẽ cay cú nạp tiếp gỡ mình ăn hoa hồng tiếp , tôi ko ăn cũng có ib khác ăn , cũng thế thôi “

Cái quan trọng là những cái đơn giản nhất nó cũng ko chỉ em bác hiểu ko , cp fb lời gần 200 nó kêu đóng giờ là âm lệnh đó rồi này nọ , lúc đó mình có biết khỉ gì đâu , và sau khi cháy tk e cũng ko hiểu tại sao nó lên được ib , vì bữa nó bảo aud là vàng , rồi nhiều cái nữa , nó còn kêu e đưa cmnd khác nó cho lên làm ib nữa kìa , ko cần am hiểu chỉ cần biết đặt đóng lệnh và thuyết phục được khách đầu tư
mình thấy mấy người này là lừa đảo đúng hơn, lợi dụng sự thiếu hiểu biết của người khác mà lừa đảo kiếm ăn, sống không đạo đức, độc ác, gọi thằng chẳng sai đâu

đúng rồi bạn ạ, cs mà, nếu bạn đặt vào vị trí của mấy bạn IB đó, bạn có làm vậy ko, trách người chi bằng trách bản thân sẽ tốt hơn, đỡ cay cú hơn, tìm ra nguyên nhân bản thân sai lầm và sửa chữa và học hỏi sẽ tốt hơn rất nhiều
hiển nhiên ai cũng biết lỗi lớn là do mình nhưng nếu đặt vào vị trí mấy thằng đó, tôi sẽ k chà đạp lên lương tâm của mình mà kiếm ăn vô đạo đức như vậy

mình thấy mấy người này là lừa đảo đúng hơn, lợi dụng sự thiếu hiểu biết của người khác mà lừa đảo kiếm ăn, sống không đạo đức, độc ác, gọi thằng chẳng sai đâu
Xem phim sói già phố wall ấy, khắc họa đậm nét chân dung môi giới kiểu này.

hiển nhiên ai cũng biết lỗi lớn là do mình nhưng nếu đặt vào vị trí mấy thằng đó, tôi sẽ k chà đạp lên lương tâm của mình mà kiếm ăn vô đạo đức như vậy
Nói chung làm cái gì cũng phải có tâm , đôi bên đều có lợi , ib có thể tư vấn khách hàng xem xét mức đặt lệnh và chốt lời , dừng lỗ ở đâu hợp lý , vẫn có hoa hồng và khách hàng cũng ko chịu tổn thất mấy , còn khách hàng tham lam ko nghe thì đó là lỗi của họ , chứ ko phải thấy rủi ro vẫn kêu người ta đâm đầu vô chỗ chết , chỉ chăm chăm khách đặt càng nhiều lệnh càng tốt , đợt mình cũng đâu phải ko biết điều , nếu giao dịch thuận lợi , 1 tháng gửi 20% cho nó gọi là cà phê để cám ơn , nhưng có vẻ 20% hơi ít so với hoa hồng ib nhận hàng ngày , thời điểm đó nó có 16 khách quản lý , trung bình khách đặt lot 1 sẽ được 4usd , trung bình 1 khách ngày 1 lot thôi là nó có 64 usd , các bác nghĩ nó gọi dt tư vấn liên tục kêu vào lệnh , có khách nào ngày có 1 lot , lợi nhuận 1 ngày ib hưởng ko nhỏ đâu =))

Lưu ý : Chỉ đc phép Buy 34 đuôi nhỏ thôi đấy.

Vì : H1 & H4 vẫn im như thóc.

Nến lên cho vui thôi, chứ bản chất chưa ngóc lên thật sự.

Giờ đợi 1.13660 hay 1.3740 đóng Buy.

KM ăn bn vòng buy 34 rồi. Sắp hết ngày.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 647 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên