[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 31/12

Cụ này chắc kẹt lệnh hay sao mà ức chế quá, mới qua thread bác @DuongHuy thề thốt không lên TraderViet nữa rồi lại sang đây cmt :rolleyes:
Nếu bác không hợp thì thôi, kiếm cái group nào xịn hơn TraderViet hoặc bỏ luôn nghề trade để khỏi phiền lòng bác ợ. :)
Thôi Bác chủ đừng bận tâm, Đa số ok là được 9 người 10 ý làm sao vừa lòng tất cả

Nói thiệt giống mấy người cầm quạt trong phim tầu quá.nó chạy đâu quạt đó

Ko bị kẹt lệnhđâu.nhưng tôi thấy mục nầy phân tích ko ra gì
không ra gì thì mình cũng không c.m gì phải xem cho ngứa mắt bác à, khỏi phải click vào thế là khoẻ :D :D

Nói thiệt giống mấy người cầm quạt trong phim tầu quá.nó chạy đâu quạt đó
Cái này bác nói chuẩn á, nhớ không nhầm thì tiêu chí trong topic này là GIAO DỊCH THEO XU HƯỚNG >>>>> gió hướng tây thì cho thuyền chạy theo hướng Tây, Gió hướng Bắc lại quay đầu chạy theo hướng Bắc, toàn là ăn theo không có chịu bẻ hướng gió.
Bác @TraderViet News cũng phải nói rõ ở sub để ae biết mà theo ĂN THEO XU HƯỚNG không có BẺ HƯỚNG GIÁ

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang nuôi em UJ từ 110.3 -110.4 tuần trước, vì cũng có một vài anh em theo lệnh nên vẫn phải theo dõi diễn biến. Nếu có gì bất thường phải tìm điểm thoát lệnh thông báo anh em. Làm gì cũng phải làm đến nơi đến chốn mới có tâm được :) :) :)
Cung chung canh ngộ, minh cung dang nuoi UJ.

Đêm giao thừa thắp hương đi, khấn cho bọn Nhật lùn sáng mùng ba nó đem JPY đi bán hết lấy tiền mua Usd để đổi ra Vàng thì đúng là tẹt vời con mặt zời =)))))))))
Bác vẫn còn giữ lệnh UJ hôm trước à?? công nhận tinh thần thép :cool:
bac dc bao nhieu t lai qua đêm r. Hihi
Quyết tâm quyết tâm quyết tâm
Mà ko lo đã đc 45 usd phí qua đêm rồi các bác ạ

Market nó lừa khéo thật.
Cường Buy UJ thế là hơi cao.

UJ hôm nay : 110.60 chắc chắn.

Sau đó đợi đợi đợi : 110.84.

Sau nữa KM chịu. Hihihiii.

Khả năng nó lại rớt xuống.

==============
Chơi mình UJ như Cường quyết tâm đợi : 112.58 đóng. Khung H4 điểm nó sẽ trả về. Vấn đề đợi lâu thôi. Sẽ được.

Market khiếp thật.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này bác nói chuẩn á, nhớ không nhầm thì tiêu chí trong topic này là GIAO DỊCH THEO XU HƯỚNG >>>>> gió hướng tây thì cho thuyền chạy theo hướng Tây, Gió hướng Bắc lại quay đầu chạy theo hướng Bắc, toàn là ăn theo không có chịu bẻ hướng gió.
Bác @TraderViet News cũng phải nói rõ ở sub để ae biết mà theo ĂN THEO XU HƯỚNG không có BẺ HƯỚNG GIÁ
Đa phần các anh em trong này đều theo xu hướng, và những thời điểm cá nhân tôi thấy không thuận để theo xu hướng thì đều note lại cho anh chị em lưu ý.

Nói chung là dù đi theo phương pháp nào, cách đánh đảo chiều hay xu hướng thì anh chị em cũng cần đưa ra đánh giá của bản thân, đọc cái của người khác chia sẻ chỉ là để xem có cái hay thì học, không thì cho qua. Có như vậy mới nhanh tiến bộ và đi lâu dài được.

P/s: Tui thấy anh em trong thread bị nghiện cmnr, kiểu này chắc mùng 1 tết thị trường có chạy thì anh em cũng xuống xác luôn quá :D Để đề xuất với cụ @DuongHuy mở mục cai nghiện cho trader :p

Market nó lừa khéo thật.
Cường Buy UJ thế là hơi cao.

UJ hôm nay : 110.60 chắc chắn.

Sau đó đợi đợi đợi : 110.84.

Sau nữa KM chịu. Hihihiii.

Khả năng nó lại rớt xuống.

==============
Chơi mình UJ như Cường quyết tâm đợi : 112.58 đóng. Khung H4 điểm nó sẽ trả về. Vấn đề đợi lâu thôi. Sẽ được.

Market khiếp thật.
Quyết tâm đợi tới targe 1 của bác

Vì sao phải linh hoạt chắc anh em cũng biết phân tích chỉ nhìn thấy được một khoảng cách rất ngắn là max rồi vì vậy ta phải theo sát và sẵn sàng cắt mở ngược lệnh:cool:

Đã tìm đc điểm thoát lệnh chốt lời Buy UJ ở 110.3 cho anh em. Đó là 110.8 và 111.2, anh em có lời nhớ chốt nhé. Xem lại nến W1 và D1 thì còn điểm giá 105 đầu năm 2018 UJ chưa test. Khả năng test lại cực cao nên anh em cẩn thận.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 982 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,252 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,314 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 336 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên