Cùng thử hệ thống giao dịch phiên bản khác của Trade made simple trên forexfactory.com

Cùng thử hệ thống giao dịch phiên bản khác của Trade made simple trên forexfactory.com

Yesman

Active Member
48
27
Chào cả nhà, mình tham gia forex được khoảng 3 năm nay, đã từng thử rất nhiều hệ thống khác nhau nhưng chưa tìm được hệ thống phù hợp. Đến nay, mình đã thử hệ thống này http://www.forexfactory.com/showthread.php?t=588548
Ưu điểm:
- Không quá phụ thuộc vào tin tức
- Tín hiệu cung cấp tự động vào điện thoại (mình sử dụng vps) theo chart H4 và Daily nên mỗi ngày chỉ cần bỏ ít thời gian check biểu đồ.
- Tham gia giao dịch đơn giản, không cần phân tích nhiều.
Có bạn nào đã và đang sử dụng hệ thống này thì tham gia comment hàng ngày và chia sẻ kinh nghiệm nhé.
Good luck!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Nếu đúng như tác giả của hệ thống này nói khả năng thắng là 80% thì quá tuyệt vời.

Đúng vậy, cá nhân mình cảm thấy nó phù hợp với thời gian cũng như công việc của mình. Hàng ngày có một vài mốc thời gian check biểu đồ: 7h, 11h, 15h, 19h, 23h và chỉ mất vài phút xác nhận tín hiệu. Mình đã test và kỳ vọng 500pips/ 1 tuần.

Đúng vậy, cá nhân mình cảm thấy nó phù hợp với thời gian cũng như công việc của mình. Hàng ngày có một vài mốc thời gian check biểu đồ: 7h, 11h, 15h, 19h, 23h và chỉ mất vài phút xác nhận tín hiệu. Mình đã test và kỳ vọng 500pips/ 1 tuần.
Bác là cái Trading Journal cho anh em cùng xem đi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 549 Xem / 33 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,097 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 251 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 95 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 78 Xem / 3 Trả lời
  • duc1551 trong Trao Đổi về Broker 623 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên