Cùng Trade - Cùng Cười - Cùng Khóc với Market

chào các anh em.
có anh e nào cho mình xin cái đánh giá cho nhà môi giới FXLift ko.
chân thành cám ơn ạ

hay qúa :p mình cũng thấy vậy nhưng vẫn muốn nghe mấy pro nói để tự tin với phương pháp mình hơn. Cảm ơn bác mình cũng đang dự định học hỏi mà không biết bắt đầu ở đâu. " Họ khá nhàn và theo đuổi 1 cv khác ngoài trading" "họ" ở đây chắc là bác rồi:D. bác có thể recommend mình nên học phân tích cơ bản ở đâu không.
Hồi đó mình học o truong đh có mấy cái cơ bản đó - mình học gioi mấy môn đó - nhưng noi thật mình theo kĩ thuật - ko quan tâm tin ra giờ nào đâu ---- né chi cho mệt - phang tới luôn :D

Hồi đó mình học o truong đh có mấy cái cơ bản đó - mình học gioi mấy môn đó - nhưng noi thật mình theo kĩ thuật - ko quan tâm tin ra giờ nào đâu ---- né chi cho mệt - phang tới luôn :D
Chú học giỏi thì khả năng là chú thi lại nhiều nên mới giỏi. Anh hồi đó học thi lại môn Triết với môn gì của thầy Bùi Đức Tâm quên rồi. Thi lại 2 lần ổng mới cho 6 điểm. Đau lòng vô cùng

Chú học giỏi thì khả năng là chú thi lại nhiều nên mới giỏi. Anh hồi đó học thi lại môn Triết với môn gì của thầy Bùi Đức Tâm quên rồi. Thi lại 2 lần ổng mới cho 6 điểm. Đau lòng vô cùng
Học lại cho nó kĩ anh ơi ---- giờ lại cần dùng tới ----- thầy Bùi Đức Tâm nghe tên quen lắm :D

Hi anh @DuongHuy em thấy site của mình nên làm thêm phần chat trực tuyến nữa thì hay, ví như lúc có tin mạnh hay gì gì mọi người bay vào comment trao đổi thì lẹ hơn là post bài trên này.

Dự đoán về sự hiệu quả về kinh tế của thủ tướng JPY, và suy yếu ngắn hạn của USD ( do nhấp nháy liên tục nên mệt cần dưỡng sức để công phá)

Buồn quá các anh em ơi !
Giờ tôi như kẻ lang thang vô định
ngày xưa chơi h1 ngày 20 30 lệnh thắng hay thua còn có việc mà làm chỉ mỗi tội tk giảm không kiểm soát mà thôi
Giờ mỗi tuần tầm 3 tơi 5 lệnh trên h1 được cái tk biết hướng mà tăng còn mình thì chán ngắt, buồn thối ruột
Suốt ngày lang thang linh tinh trên internet rồi đảo qua đảo lại trader Việt mà ít anh em chém quá buồn kinh khủng
Chán quá vô top nói nhảm vài câu rồi ngồi ngắm gái đẹp JAV vậy :confused:
Chạy Grab kiếm thêm đi. Xách thêm cái laptop và cục 3g, lúc nào coi chart với canh tin thì đừng bắt khách

Cả nhà xem giúp mình cặp GBPCAD mình buy 2 hôm nay rồi, liệu có lên chấp nhận cắt lỗ 80 pip hay chờ nó hồi lên?

Cả nhà xem giúp mình cặp GBPCAD mình buy 2 hôm nay rồi, liệu có lên chấp nhận cắt lỗ 80 pip hay chờ nó hồi lên?

Gbp cad trên H1 có xu hướng giảm nhưng đang suy yếu...trên D1 xu hướng tăng nhưng đang vào vùng điều chỉnh...bác buy ngay giai đoạn điều chỉnh nên lệnh nghiên về âm...giờ bác theo dõi H1 xem xu hướng giảm phá vỡ hình thành xu hướng tăng chưa...nếu H1 tiếp tục một bậc xu hướng giảm nữa thì cắt lỗ để dành máu cho lệnh khác...dó là quan điểm của em thôi

Gbp cad trên H1 có xu hướng giảm nhưng đang suy yếu...trên D1 xu hướng tăng nhưng đang vào vùng điều chỉnh...bác buy ngay giai đoạn điều chỉnh nên lệnh nghiên về âm...giờ bác theo dõi H1 xem xu hướng giảm phá vỡ hình thành xu hướng tăng chưa...nếu H1 tiếp tục một bậc xu hướng giảm nữa thì cắt lỗ để dành máu cho lệnh khác...dó là quan điểm của em thôi
Rút ko kịp bạn ạ, bay gần 200 pip. Dù vậy cũng được 1 bài học lớn là éo bao giờ nghe mấy thằng rô bốt tự động giao dịch ML nữa.

ôm nay thằng Nhật nghỉ lễ, hèn gì thị trường sáng nay chạy bèo bọt quá. usdjpy của em sáng giờ biến động có 20 pips. Có bạn nào đánh uj với em không?
Forex dự kiến sắp tới biến động kinh nữa. Thằng Powell làm chủ tịch Fed thì thế nào cũng nâng lãi suất ầm ầm cho mà xem. Chuẩn bị ôm UJ là rồi được. :D

Mấy bác cho em hỏi mấy bác đang trade trên sàn nào rút tiền qua visa ổn nhất vậy.

Chào mọi người. e là thành viên mới. Hy vọng học hỏi được chút kinh nghiệm từ ace

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên