CUỘC THI “TRADER GOT TALENT – Tìm kiếm Trader xuất sắc”

Khiếp. Tickmill VN tổ chức chương trình riêng cho VN mà anh em chém ghê quá. Để tôi kêu ông Tickmill chuyển tiền giải thưởng cho TraderViet giữ, rồi TraderViet trao hộ giải cho, khỏi lo bị xù. Sợ mất công lúc đó đi tìm Admin TraderViet hơi khó thôi
Bên VSG trước mở contest cũng gặp mấy vụ này, đa phần là IB sàn khác vô nói lung tung sợ mất khách

Khiếp. Tickmill VN tổ chức chương trình riêng cho VN mà anh em chém ghê quá. Để tôi kêu ông Tickmill chuyển tiền giải thưởng cho TraderViet giữ, rồi TraderViet trao hộ giải cho, khỏi lo bị xù. Sợ mất công lúc đó đi tìm Admin TraderViet hơi khó thôi
Chém cho nó xôm tụ anh ơi.. ha..ha..

Phải tạm ứng giải thưởng thì anh em mới yên tâm tham gia. Ai tự cảm thấy mình có thể đạt giải nào thì vào đăng ký.:rolleyes:

Khi đọc kỹ nội dung bài viết thì Nhiên tôi có một vài ý như thế này:
1. Đây là cuộc thi Tickmill Việt Nam tổ chức cho trader VN, cho nên giải thưởng cũng bé bé và không đưa lên trang chủ tickmill.com. Cái chính là chắc chắn đây không phải là kiểu cuộc thi do ông IB nào đó tổ chức để "lùa gà" như bác nào đó bình luận (đọc cái cmt của bác tôi thấy buồn cười vãi). Không lẽ khi tôi thích, tôi mạo danh Tickmill đứng ra tổ chức cuộc thi để anh em mở tk chỗ tôi nhằm ăn com mà bác @DuongHuy lại không biết, mấy anh em ở văn phòng đại diện Tickmill VN lại không biết??? Do đó, anh em có thể yên tâm về vụ "chính chủ".
2. Thể lệ có ghi rõ, bác mở tài khoản, nạp 250$ trở lên và đăng ký cuộc thi, đợi đến ngày rồi chiến. Bác không thích nữa thì rút tiền ra đi chơi với Ngọc Trinh, chả ai làm khó gì. Kết thúc cuộc thi tài khoản của các bác lời lỗ thế nào thì vẫn là của các bác, chả ai mó vào. Cứ nghĩ xem, cuộc thi ko phải 1 ngày hay 1 tuần, trong thời gian thi cử mà bên Tickmill dở trò không cho rút thì các bác làm ầm lên, ai mới là người thiệt? Tôi đảm bảo sàn chả dám vì vài trăm hay vài ngàn $ của các bác để mà đánh mất uy tín.
3. Theo ý của tôi, hoa thơm thì bướm bay tới, mà ông Tickmill tổ chức cuộc thi này lại còn giống như dệt hoa trên gấm. Mở mồm ra quảng cáo sàn có spread thấp, nạp rút tiện lợi, chấp nhận mọi kịch bản giao dịch, abc xyz thì chưa chắc anh em trader đã tin. Vậy thì mở tài khoản, thi thố, tự mình trải nghiệm, tự mình giao dịch rồi các bác sẽ nhận ra được hay dở. Đó là lý do của các cmt trái chiều nghi ngờ này nọ. Nói thẳng ra là các bác IB của các sàn nào đó hoảng lên sợ mất khách nên tung tin scam. Theo tôi thấy như vậy không đẹp đẽ gì lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khi đọc kỹ nội dung bài viết thì Nhiên tôi có một vài ý như thế này:
1. Đây là cuộc thi Tickmill Việt Nam tổ chức cho trader VN, cho nên giải thưởng cũng bé bé và không đưa lên trang chủ tickmill.com. Cái chính là chắc chắn đây không phải là kiểu cuộc thi do ông IB nào đó tổ chức để "lùa gà" như bác nào đó bình luận (đọc cái cmt của bác tôi thấy buồn cười vãi). Không lẽ khi tôi thích, tôi mạo danh Tickmill đứng ra tổ chức cuộc thi để anh em mở tk chỗ tôi nhằm ăn com mà bác @DuongHuy lại không biết, mấy anh em ở văn phòng đại diện Tickmill VN lại không biết??? Do đó, anh em có thể yên tâm về vụ "chính chủ".
2. Thể lệ có ghi rõ, bác mở tài khoản, nạp 250$ trở lên và đăng ký cuộc thi, đợi đến ngày rồi chiến. Bác không thích nữa thì rút tiền ra đi chơi với Ngọc Trinh, chả ai làm khó gì. Kết thúc cuộc thi tài khoản của các bác lời lỗ thế nào thì vẫn là của các bác, chả ai mó vào. Cứ nghĩ xem, cuộc thi ko phải 1 ngày hay 1 tuần, trong thời gian thi cử mà bên Tickmill dở trò không cho rút thì các bác làm ầm lên, ai mới là người thiệt? Tôi đảm bảo sàn chả dám vì vài trăm hay vài ngàn $ của các bác để mà đánh mất uy tín.
3. Theo ý của tôi, hoa thơm thì bướm bay tới, mà ông Tickmill tổ chức cuộc thi này lại còn giống như dệt hoa trên gấm. Mở mồm ra quảng cáo sàn có spread thấp, nạp rút tiện lợi, chấp nhận mọi kịch bản giao dịch, abc xyz thì chưa chắc anh em trader đã tin. Vậy thì mở tài khoản, thi thố, tự mình trải nghiệm, tự mình giao dịch rồi các bác sẽ nhận ra được hay dở. Đó là lý do của các cmt trái chiều nghi ngờ này nọ. Nói thẳng ra là các bác IB của các sàn nào đó hoảng lên sợ mất khách nên tung tin scam. Theo tôi thấy như vậy không đẹp đẽ gì lắm.
Cam on bac da vote Tickmill, suy nghĩ đơn giản thì xem nó là giản đon mà.. Chúc bác giao dich tốt!

Chỉ là 1 cuộc thi quy mô nhỏ, chúng tôi xin tài trợ để mang đến cộng đồng thêm hào hứng dịp cuối năm, giải thưởng là thiết thực và đa dạng dễ trúng, ko phải là các giải thưởng quá lớn như siêu xe, hay là gì đó quá siêu sao. Mục đích đem đến cộng đồng giao dịch thêm 1 nơi quy tụ trader và nữa là với những ai chưa giao dịch Tickmill , những ai chưa biết về Tickmill, sản phẩm giao dịch, chi phí giao dịch thấp, hãy đến và cảm nhận . Thi triển và xách giải mang về.
cuối năm tickmill tạo cơ hội cho anh em rinh giải, cho 1 vé bác nhé

Cuộc thi là sân chơi cho anh em thi thố tài năng và phần thưởng khá hấp dẫn. Với ai đã có tk đang dùng bên tick mill thì tham gia tiện hơn tuy nhiên với người mới, họ phải làm 1 số thủ tục đăng ký tk mới khá mất công. Do đó nếu cuộc thi được đăng chính thức trên website của tick mill việt nam mình nghĩ sẽ có sức thuyết phục và thu hút đông đảo anh em mới tham gia hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuộc thi là sân chơi cho anh em thi thố tài năng và phần thưởng khá hấp dẫn. Với ai đã có tk đang dùng bên tick mill thì tham gia tiện hơn tuy nhiên với người mới, họ phải làm 1 số thủ tục đăng ký tk mới khá mất công. Do đó nếu cuộc thi được đăng chính thức trên trang của tick mill việt nam mình nghĩ sẽ có sức thuyết phục và thu hút đông đảo anh em mới tham gia hơn.
Trang web chỉ đăng khi có cuộc thi dành cho IB và khách hàng toàn cầu, các quốc gia riêng với chương trình riêng thì chỉ làm nhỏ lẻ thôi bạn ah. Và cac kh cứ mở qua IB bình thường, hoặc mở trực tiếp, và chỉ can mo 1 mt4 và add code đó để tham gia thi thôi ah. kiếm 12 trader xuất xắc lấy giải về thôi nào.

Btc cho tôi hỏi: đăng ký xong có cần nạp tiền luôn không, hay lúc nào đánh thì nạp.

Lúc login client account thì lại phải chọn 1 trong 2

giờ chọn cái nào đây bác @thonghm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 747 Xem / 43 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 162 Xem / 2 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,900 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 212 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,439 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên