CUỘC THI “TRADER GOT TALENT – Tìm kiếm Trader xuất sắc”

CHào toàn thể ae trader, một tuần với lịch nghỉ lễ và năm mới ngập tràn, BTC ko quen update bảng phong thần và hứa hẹn sẽ rất nhộn nhịp sau kỳ lễ, còn 1 tuần để đăng ký tham gia cuộc thi và ẵm giải, ai chưa dk thì hãy nhanh tay nhé: Sau đây là bảng xếp hạng tính đến hôm nay 24-12.2018:

Kính chúc anh em trader giáng sinh an lành, năm mới vui vẻ và ko quên kiếm tiền tự do tài chính , hãy tham gia cuộc thi và nhận giải mang về.

Chào các trader, chỉ còn 5 ngày nữa là việc đăng ký tham gia sẽ chốt. Và việc đăng ký ko còn hiệu lực nữa, do vậy nếu ai tham gia tranh giải thi hãy nhanh tay đăng ký ngay bây giờ. Để tiện cam kết sự minh bạch, sau ngày chốt danh sách BTC sẽ upload công khai mt4 tham dự cuộc thi để các bạn tự ktra và biết mình có nằm trong cthi hay là không. Hãy đăng ký ngay để nhận giải, tỷ lệ chiến thắng khá là cao và chưa có cthi nào dễ và đơn giản như Tickmill. CHÀO MỪNG...

Mình đã chuyển tiền vào tk pro mới tạo r bạn, mà ko biết lịch sử trader có đc tính ko :( rầu quá bác ạ
HIx.. bác thông cảm nhé, lich su thì nằm đấy, nhưng ko tính vào cthi thôi. reset lai, mới thi có mấy hôm, còn ít cao thủ chưa tham gia, cơ hội cho anh còn đấy cả mà... lo gì ne.. chúc bác ăm giải

Chào ngày Boxing Day!, với việc thị trường FX đóng cửa hôm qua, cho nên việc ngưng giao dịch và TT thanh khoản rất ít hôm nay, do vậy BXH vẫn không có gì thay đổi và ae trader cao thủ vẫn còn chưa vào cuộc:

XIN LƯU Ý LÀ VIỆC ĐĂNG KÝ CHỈ CÒN 3 NGÀY NỮA LÀ KẾT THÚC. NHẮC NHỞ MỜI CÁC ANH EM NHANH LÊN TÀU.

Chào ngày Boxing Day!, với việc thị trường FX đóng cửa hôm qua, cho nên việc ngưng giao dịch và TT thanh khoản rất ít hôm nay, do vậy BXH vẫn không có gì thay đổi và ae trader cao thủ vẫn còn chưa vào cuộc
Cao thủ chưa vào cuộc.
Vậy đây toàn đám thấp thủ rồi!
:D

Thể lệ thi kiểu này thì càng ganh đua càng cúng tiền cho sàn thôi, lợi ích gì cho trader đâu? ai tk tầm 10k vào lướt sóng ẳm giải 3k khối lượng giao dịch là 30% tk 1 tháng cũng ngon

Vài bữa nữa để tôi mời ông George Soros bạn tôi tham gia cho bác xem nhé.

À đó là ông Soros bạn tôi, không phải ông Soros siêu trader tỷ phú
Thế giới này tên giống tên, người giống người nhiều lắm. Em biết ông DươngHuy gần nhà đẹp trai, bụng 6 múi nhưng lại ko trade mà làm nghề bán gạch, và đặc biệt chỉ hâm mộ Maria Ozawa !

Update ngày 28-12. "Tickmill trader got talent"

Thị trường cuối năm đầy biến động tuy nhiên vẫn có nhưng trader bền vững vượt qua bão tố sóng gió vẫn vững vàng.
Chỉ còn 2 ngày nữa là chốt sổ, và số lượng trader tham dự vẫn còn tăng, cuộc thi đã bắt đầu nóng lên dần dần.

Đính kèm

108.5 KB · Xem: 4
Update ngày 28-12. "Tickmill trader got talent"
View attachment 71998
Thị trường cuối năm đầy biến động tuy nhiên vẫn có nhưng trader bền vững vượt qua bão tố sóng gió vẫn vững vàng.
Chỉ còn 2 ngày nữa là chốt sổ, và số lượng trader tham dự vẫn còn tăng, cuộc thi đã bắt đầu nóng lên dần dần.
chi trong 1 ngay ma bac kia trade 160 lot lo co ~600$, goi la cao thu day

chi trong 1 ngay ma bac kia trade 160 lot lo co ~600$, goi la cao thu day
Vâng, tôi cũng ko thể tin dc, Nếu ai đã giao dịch tickmill thì họ có thể lướt sóng và scapling bởi chi phí vào lệnh là vô cùng thấp. De xem cao thủ ấy biểu diễn thế nào.

Bác Thông cho hỏi các CFD chỉ số ck thì đòn bẩy bên Tickmill bao nhiêu và phí qua đêm swap thế nào? vì mình vào web thấy đòn bẩy CFD là 1:10 và 1:20 đúng ko ah? Thỉnh thoảng có thay đổi đòn bẩy đúng ko bác?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Thông cho hỏi các CFD chỉ số ck thì đòn bẩy bên Tickmill bao nhiêu và phí qua đêm swap thế nào? vì mình vào web thấy đòn bẩy CFD là 1:10 và 1:20 đúng ko ah? Thỉnh thoảng có thay đổi đòn bẩy đúng ko bác?
Đòn bẩy theo Web như bạn xem đó, đòn bẩy thình thoảng thay đổi theo quy định, mà cũng rất ít khi thay đổi.

2018 đã đi qua kết thúc năm với nhiều thăng trầm, sóng đánh lên xuống ko ngừng, và tuần vừa rồi kết thúc năm với nhiều ngày lễ lộc nên thị trường FX cũng có vài ngày off. Do vậy bảng xếp hạng cũng chưa có nhiều biến động: BXH đến hôm nay 02-01-2019

Tuần mới năm mới 2019 , bắt đầu với nhiều cơ hội kiến tiền. Chúc các anh em giữ vững tay chèo và nhan chóng dẫn đầu các hạng mục của cuộc thi nhé!

2018 đã đi qua kết thúc năm với nhiều thăng trầm, sóng đánh lên xuống ko ngừng, và tuần vừa rồi kết thúc năm với nhiều ngày lễ lộc nên thị trường FX cũng có vài ngày off. Do vậy bảng xếp hạng cũng chưa có nhiều biến động: BXH đến hôm nay 02-01-2019
View attachment 72565

Tuần mới năm mới 2019 , bắt đầu với nhiều cơ hội kiến tiền. Chúc các anh em giữ vững tay chèo và nhan chóng dẫn đầu các hạng mục của cuộc thi nhé!
kiem tra giup tk 135638 nhe, k thay co ten, mac du co loi nhuan

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 798 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 374 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,704 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên