CUỘC THI “TRADER GOT TALENT – Tìm kiếm Trader xuất sắc”

KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC CÁC BÁC AH....!!!
BXH cập nhật ngày thứ 6 , 18-01-2019:

TRader thần thánh, trader của năm không ai khác chính là đây, đã xuất hiện tại cuộc thi này, chẳng phải Demo, múa máy hay chém gió làm gì. Kiếm tiền bằng Forex đúng là đây! Các cao thủ đang tao ra một sân chơi rất đẳng cấp và thể hiện tài năng kiếm tiền siêu hạng của mình@.
cuộc thi đã đi qua nửa chặng đường và đây là nhưng gì mà trader đã có! Chúc các bác vững tay chèo lái và cuối tuần vui vẻ!

Chào tuần mới vui vẻ: BTC xin cập nhật bảng TOP 20 nhà giao dịch xuất xắc cuộc thi đến hôm nay 21- 01 -2018.
Một kỷ lục chưa từng có, các anh em có thấy một nhà giao dịch nào ( ở cuộc thi nào?) mà vừa dẫn đầu cùng lúc 2 cuộc thi chưa ah?? có lẽ cũng rất hiếm và ít ỏi. CHúc mừng bác 135558:

Thật sự xem bác ấy giao dịch khiến cho anh em cộng đồng thêm hào hứng ngày cuối năm này. Có thể thấy cuộc thi đã bắt đầu có sự phân hóa, tuy nhiên trong giao dịch forex thì ko thể nói trước điều gì, cần có sự tập trung đến tận phút cuối cùng. Nó như bóng đá vậy, Chúc mừng các anh em dẫn đầu, mọi người đều rất giỏi và chuyên nghiệp.

Chào tuần mới vui vẻ: BTC xin cập nhật bảng TOP 20 nhà giao dịch xuất xắc cuộc thi đến hôm nay 21- 01 -2018.
Một kỷ lục chưa từng có, các anh em có thấy một nhà giao dịch nào ( ở cuộc thi nào?) mà vừa dẫn đầu cùng lúc 2 cuộc thi chưa ah?? có lẽ cũng rất hiếm và ít ỏi. CHúc mừng bác 135558:
View attachment 75709
Thật sự xem bác ấy giao dịch khiến cho anh em cộng đồng thêm hào hứng ngày cuối năm này. Có thể thấy cuộc thi đã bắt đầu có sự phân hóa, tuy nhiên trong giao dịch forex thì ko thể nói trước điều gì, cần có sự tập trung đến tận phút cuối cùng. Nó như bóng đá vậy, Chúc mừng các anh em dẫn đầu, mọi người đều rất giỏi và chuyên nghiệp.
Sao không thấy cập nhật nữa nhỉ.

Một tuần sôi động trôi qua cùng thị trường Forex, hãy cùng xem lại BXH tuần này 28-01-2019 xem thế nào:

TOP các nhà giao dịch thay đổi đến chóng mặt, bác 135558 dẫn đầu đã tụt hạng một mạch xuôgn1 vị trí 11. với mức profit khiêm tốn bây giờ chỉ còn 1355$, không biết bác ý dính phải con gì mà phi nhanh vậy, còn bác 135232 TOP 3 suốt mấy tuần, nghe phong panh đâu đó là có chút rắc rối về tài khoản, và đang chờ fix lỗi nên đang bị pending. Sẽ chỉ còn tầm hơn 2 tuần nữa cuộc thi sẽ kết thúc, và đây là lúc nước rút cho trader người sẽ thể hiện hết mình và giành chiến thắng. Hãy thể hiện là chính mình, các giải thưởng đang chờ đợi trader xuất xắc đến nhận,
Chúc mọi người tuần mới giao dịch hiệu quả.

Một tuần sôi động trôi qua cùng thị trường Forex, hãy cùng xem lại BXH tuần này 28-01-2019 xem thế nào:
View attachment 76722
TOP các nhà giao dịch thay đổi đến chóng mặt, bác 135558 dẫn đầu đã tụt hạng một mạch xuôgn1 vị trí 11. với mức profit khiêm tốn bây giờ chỉ còn 1355$, không biết bác ý dính phải con gì mà phi nhanh vậy, còn bác 135232 TOP 3 suốt mấy tuần, nghe phong panh đâu đó là có chút rắc rối về tài khoản, và đang chờ fix lỗi nên đang bị pending. Sẽ chỉ còn tầm hơn 2 tuần nữa cuộc thi sẽ kết thúc, và đây là lúc nước rút cho trader người sẽ thể hiện hết mình và giành chiến thắng. Hãy thể hiện là chính mình, các giải thưởng đang chờ đợi trader xuất xắc đến nhận,
Chúc mọi người tuần mới giao dịch hiệu quả.
thấy cashback 1$/lot khi nào mới nhận được nhỉ, bác top volume, đc cashback ngon lành

thấy cashback 1$/lot khi nào mới nhận được nhỉ, bác top volume, đc cashback ngon lành
Cash back sau khi trao giải nhé bạn!
KH đã nhận giải thì cty ko có cash back.
Chỉ back cho kh không trúng giải.
XIn hỏi bác đang top mấy thế? bác giao dịch tốt chứ ah5?

Cash back sau khi trao giải nhé bạn!
KH đã nhận giải thì cty ko có cash back.
Chỉ back cho kh không trúng giải.
XIn hỏi bác đang top mấy thế? bác giao dịch tốt chứ ah5?
Đang bị thi trường làm tấm lý quá. Vẫn chưa có tên tuổi nên k xuất hiện trên bảng phong thần

Cập nhật BXH giao dịch ngày 30-01-2019. Những ngày cận kề tết nguyên đán, sắp tới nghỉ lễ dài, tha hồ các trader thi triển. Nhưng đừng có nhậu say quá kẻo vô lệnh ko chuẩn tài khoản lại đỏ lè.

Sự trở lại của 135232 sau khi fix lỗi thành công, tk này đang duy trì mức lợi nhuận khá ổn, với một cuộc thi đường dài và 2 tháng giao dịch, trader này đã chứng tỏ sự ổn định, và điềm tĩnh.
Chỉ còn chưa đầy 2 tuần nữa là cuộc thi kết thúc, đã đến lúc tăng tốc của các trader từ phía sau, hãy cố lên chứng tỏ là nhà giao dịch hay nhất nào.
Good luck & Happy trading!

Cập nhật BXH ngày cuối tháng 31-01-2019.

Với cú nã đại bác của FED sau khi tin FOMC ra vào đêm qua thì bảng xếp hạng đã thay đôi, ngôi đầu đổi chủ , chúc mừng trader 134860. Có công mài xắc có ngày nên kim, profit 650% quả là con số mơ ước. Top 5 nhà giao dịch xuất xắc khá bền và vững tay. Duy trì mức profit cao. Ngoài ra bác 135558 sau khi oanh tạc làm mưa làm gió BXH thì bg đang yên vị tại con số 12, không biết bác ý đang gồng hay tạm nghỉ? Ngày mai cuối tuần NF hứa hẹn sẽ lại có nhiều nhà đầu tư chốt lời. CHúc trader chiến thắng.

Cập nhật BXH trader got talent . Đến ngày hôm nay 01-02-2019

Chỉ với một đêm mà profit đã thêm 200%, chúc mừng trader 134860. 1000% profit không còn xa nữa. Hôm nay NF, sẽ có tin tức mạnh là cơ hội kiếm tiền của các trader, Chúc các anh em mau chiến thắng và mang về lợi nhuận cao.

Cập nhật BXH trader got talent . Đến ngày hôm nay 01-02-2019
View attachment 77254
Chỉ với một đêm mà profit đã thêm 200%, chúc mừng trader 134860. 1000% profit không còn xa nữa. Hôm nay NF, sẽ có tin tức mạnh là cơ hội kiếm tiền của các trader, Chúc các anh em mau chiến thắng và mang về lợi nhuận cao.
Bác top3 có nhầm lẫn chẳng. 31usd mà 489%

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 283 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 394 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 150 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,761 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên