Đã hết năm 2016, nhóm "bất chấp tất cả" giờ đang ở đâu?

captainfx

Editor
Trial mod
2,037
13,215
Hello các đồng đạo

Tự nhiên tui nhớ cuối năm ngoái có cái clip 1 loạt 500 anh em xuống phố đi bộ Nguyễn Huệ và tuyên bố thẳng thừng là cuối năm 2016 này bạn thì sẽ có 1 triệu đô la, bạn thì sẽ có 1 ngàn dollar mỗi tháng từ chứng khoán Mỹ, từ bất động sản, từ marketing online...gì đó. Giờ năm 2016 hết rồi nè, không biết các bạn nơi đâu và đã đạt được ước mơ chưa.

Hổng biết mấy anh chị em cô dì chú bác trong cờ nhíp hiện giờ đang ở khu biệt thự, chung cư cao cấp hay trại, viện nào thì xin cho tui ít thông tin với.

Tui thấy nội mỗi cái giao dịch chứng khoán không mà muốn master nó phải tốn tầm 5 năm rùi, mà nhóm này chơi luôn 1 hơi 3 cái khó là chứng, bđs và marketing online luôn mà chỉ mất có 1 năm à. Sao giỏi quá trời vậy ta. Thiệt đáng ngưỡng mộ

Dù sao họ cũng dám nghĩ dám làm. Vote cho khoản này đó.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Chỉnh sửa lần cuối:
Năm ngoái xem cái nhóm này trên Youtube mà mình cười banh gáo. Cứ ngỡ như là bọn ở trại nào mới ra lò. :D :D :D
Chắc các vị ấy quay về trại hết cả rồi.
Triệu đô USD để làm gì. Tôi cứ cầm vài tỷ VND mỗi ngày đây còn không dám khoe mẽ.
Hiện bác đang bán ở khu nào đấy? Hôm nào anh em hội vé số giao lưu cái

Các thánh này cắn thuốc chắc luôn(Mà phải thuốc xịn luôn mới bay cỡ đó à nghen). Có tinh thần và quyết tâm thì tốt nhưng mù quáng kiểu này là bo tay.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị đúng 24g ngày 31/12, 500 anh em TV cùng share trên FB để truy tìm các thánh bất chấp tất cả về để học hỏi kinh nghiệm triệu phú $$$$$
Phải tìm xem cuối năm nay các thánh bay tới đâu rùi để còn học hỏi heng

Đề nghị đúng 24g ngày 31/12, 500 anh em TV cùng share trên FB để truy tìm các thánh bất chấp tất cả về để học hỏi kinh nghiệm triệu phú $$$$$
Phải tìm xem cuối năm nay các thánh bay tới đâu rùi để còn học hỏi heng
Không chừng lời kêu gọi của bác thành video hot nhứt giáng sinh năm nay đó. Chơi thử đi

Bó tay, cái dốt lớn nhất là không biết mình dốt, toàn ảo tưởng sức mạnh.

Tối nay về em share Facebook của em luôn. Các bác cũng share cùng em nhé
Đợi tới giờ linh đã Bác, đúng cuối năm thí 500 anh em nhà ta cùng share 1 lượt cho nó hoành tráng, giờ còn hơn nửa tháng để cho các thánh cộng sổ, biết đâu còn mấy U nữa mới đủ 1 triệu $ của người ta , mình nên fairplay, tôn trọng deadline của các thánh.
Sẵn dịp hỏi các thánh ăn gì để mình cúng luôn :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,007 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,326 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 219 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 135 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên