Đăng ký tài khoản IGmarkets

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi minhnt, 21/11/2018.

1. minhnt

minhnt

3
    0
    Em hóng hớt trên forum thấy broker này nhiều anh chị trade, cơ nhưng em đăng ký nhưng không vertify dc do cái Proof of residence em không có bill theo địa chỉ ở CMND vs Hộ Khẩu vì em chưa chuyển tên bill điện nước qua tên em và em cũng bán nhà ở chỗ khác rồi. Có anh chị nào support em case này không, cần giấy tờ gì thay thế. Em có chat live nhưng supporter nó cứ bắt buộc đòi các giấy tờ theo yêu cầu trên web. Thanks

Sách hay cho anh em tham khảo:
    Hướng Dẫn Giao Dịch Theo Sóng Elliott

Cẩm nang này giúp anh em có thể thuần thục trong việc sử dụng sóng Elliott để giao dịch trên thị trường tài chính
    Lưu
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    Đang tải...
  2. Lên. Ngân hàng yêu cầu làm cái sao kê tk trong 1 tháng vcb saoke 1 thang free . chụp hình và paste cho support

minhnt bài này.
  3. minhnt

minhnt

3
    0
    Thanks bác, em đang đi sao kê! cơ mà bộ phận hotline của IG sao không có người Việt nhỉ...

4. ic market nó đòi cmnd, cái thứ 2 là sao kê, không có thì cho hộ chiếu vào cũng được, đại thể nó có mục hoặc là đấy (giờ không biết thay đổi gì không)

Bình luận mới nhất

• forex_vn trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 5,292 Xem / 113 Trả lời
  • mlinh trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 92,026 Xem / 150 Trả lời
  • Le Nam93 trong Hệ thống giao dịch 927 Xem / 18 Trả lời
  • Zactini trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 1,852 Xem / 18 Trả lời
  • Hoang Quang Minh trong Chuyện bên lề 5,949 Xem / 10 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Doo Prime
    FXCM