1. Đánh giá sách Thương Vụ Để Đời - Nếu muốn một cú trade để đời

Đánh giá sách Thương Vụ Để Đời - Nếu muốn một cú trade để đời
    02/01/2018
    21,430 lượt xem
    haihuse

haihuse

41
    44
    có sự thay đổi là được bác ạ. xong mình có thể nhìn lại xem sai ở đâu. vậy là nó có tác dụng với mình

2. Vãi bác, đăng bán sách trade để đời xong cmt ở dưới “coi chừng mua lộn trade cuối đời”. Xong làm hẳn 1 bài “Nước xuống mới biết ai tắm truồng”. Quỳ với bác luôn

3. đề nghị bác Duong Huy nghiêm cứu tổ nghề để ae trong tradebiz có ngày cầu cúng xin tổ đãi

4. @DuongHuy, e hoàn toàn ủng hộ TraderViet giới thiệu sách tới ae đồng đạo, sách vô cùng bổ ích và hữu dụng để ae bổ sung kiến thức, tuy nhiên E xin góp ý chân thành 2 ý sau:

1- Đối tượng khuyên dùng: Newbie, Experience, Cao thủ...
    (vì ko phải ai cũng có thể đọc được)
    2- Thêm phần Bookstore trên Header để ae dễ kiếm lại những book mà traderviet đang help ae tìm hiểu kiến thức.

Xin cám ơn!

finfinDuongHuy bài này.
  5. Đọc xong em bị ám ảnh từ bong bóng...Nên cứ cái gì tạo ra bong bóng là em mua tất..:O

finfin bài này.
  6. vtug

vtug

56
    58
    @DuongHuy sách này hết hàng rồi ạ?

finfin bài này.
  7. finfin

8. finfin
  9. 219
    355
  10. Anh Dương Huy ơi cho em hỏi phần sau cuốn sách có giới thiệu tải ebook dịch miền phí của quyển "The Great Gold Bust Ahead" của tác giả và chương tặng kèm (sau trang 401)
    Làm thế nào để tải 2 ebook này ạ

finfin bài này.
  11. finfin

12. finfin
  13. 219
    355
    Chào bạn,

Bạn vui lòng cung cấp địa chỉ mail để Store gửi cho bạn nhé.

Cám ơn bạn ạ

14. Sách viết đọc giải trí, khó mà dùng cho “nghiệp” trading được :(

15. Traderviet không có bán quyển Elliott Wave Principle phiên bản Tiếng Việt.
    Anh chị nào có file Tiếng Việt cho mình xin với. Mail mình tkdtttraderviet@gmail.com
    Đã mua quyển Hướng dẫn giao dịch theo sóng Elliott, mở ra thấy bảo đọc trước quyển trên :))
    Mình xin cảm ơn :) !!!

16. Đọc xong đi chém gió tán gái cũng được :). Giỡn thôi, kiến thức phải nạp liên tục. Dùng không được là do nạp chưa đủ :). Đặt thêm dăm mươi quyển luyện tiếp !!! :) :) :)

17. Nhân khẩu học mỗi nơi mỗi khác các bác làm sao để tính nhân khẩu học của việt nam thì mới áp dụng được.
    Tất nhiên nếu khủng hoảng 2017-2019 diễn ra như tác giả dự đoán cũng tác động phần nào tới việt nam, nhưng chưa chắc các bác đã có thương vụ để đời để biến mình thành kẻ giàu có mà có thể thành cục nợ nhiều mã chứng khoán năm bogn bóng vỡ bây giờ vẫn chưa về mệnh.

18. Mình đã mua sách và đọc nó ,mình đã làm 1 thương vụ để đời .

19. Hi các bác, cuốn này đợt này ko bán nữa hay sao các bác nhỉ. Tìm mua để đọc mà ko có. Bác nào có file scan pdf hoặc sách cũ, mới ko để lại e mua về đọc.

finfin bài này.
  20. finfin

21. finfin
  22. 219
    355
    Chào bạn,

Quyển "Thương vụ để đời" đã hết và ko tái bản nữa bạn ạ :(:(. Mong bạn thông cảm

Cám ơn bạn

23. Bác nào có sách cũ nhượng lại hoặc cho em mượn photo được với ạ? Rất mong được các bác chia sẻ. Em cảm ơn.

finfin bài này.

Bình luận mới nhất

• emvatoi trong Trao Đổi về Broker 376 Xem / 22 Trả lời
  • emvatoi trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 38,016 Xem / 570 Trả lời
  • Mr.Noob trong Trao Đổi về Broker 108 Xem / 7 Trả lời
  • trần tuấn nam trong Sách - Tài liệu 6,976 Xem / 37 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    LiteForex
    OctaFX
    OlympTrade
    AETOS
    FBS