Đánh giá sàn giao dịch forex Yulofx

Duyhung88

Member
20
15
Ở VN thì cam quýt nhiều,vì thấy nhiều anh em thắc mắc về sàn Yulofx nên mình xin review đôi chút:
- Sàn Yulofx mới thành lập đầu năm 2019 (sàn mới thì anh em không nên tham gia)
- Sàn Yulofx bảo họ có trụ sở ở Luân Đôn,nếu có trụ sở ở Luân Đôn thì phải có FCA nhưng sàn này ko có,các bạn có thể lên tìm những sàn có chứng nhận FCA ( chứng tỏ Sàn cố ý lừa nhà đầu tư)
- Sàn Yulofx ko có bất kỳ giấy phép hoạt động nào: FCA,ASIC,VFSC...
- Tìm trên các diễn đàn về forex,broker...trên thế giới thì ko có bất kỳ 1 bài viết nào đánh giá về sàn Yulofx này(cái này các bạn có thể tìm trên google)
-Lưu lượng truy cập(traffic) chủ yếu đến từ VN(tầm 99,99% thôi) điều này chứng tỏ ko có người nước ngoài nào ngoài VN chơi sàn này cả.

Kết luận: ko nên chơi sàn này,chơi thì đừng hỏi vì sao sau này nạp dễ rút khó,giá chưa chạp SL mà đã cắn SL....tất nhiên sàn mới mở thì ban đầu oke vì cần time để lùa gà vào chơi. :(;);)
Link tham khảo thêm: https://www.forex.academy/yulofx-review/
PS: có gì sai sót mong các bạn bổ sung thêm.

Đính kèm

61.5 KB · Xem: 7
    79.6 KB · Xem: 2
    80 KB · Xem: 4

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Chỉnh sửa lần cuối:
yulofx sàn của nhà thằng jesse ug,nó vừa deposit 1 triệu $ lên sàn của nó gồng lỗ mà
nó deposit ảo nhé,nó có thể deposit 1000 tỷ $ cũng được

Chỉnh sửa lần cuối:
yulofx đang có spread = 0. Com 7 đồng mà cashback tới 3$. như vậy là rẻ nhất hiện tại.
nạp rút ngon ầm ầm, có cam quit gì mà bọn đối thủ cạnh tranh lại lên viết :)) xàm ..
chủ thớt này chắc lại thành phần ghen ăn tức ở sàn nào đấy, thấy bài viết nào viết về cũng là UG nhắm vào nin với jess, chắc là jess vs nin thuê PR hay sao mà nhắc tới mãi

yulofx đang có spread = 0. Com 7 đồng mà cashback tới 3$. như vậy là rẻ nhất hiện tại.
nạp rút ngon ầm ầm, có cam quit gì mà bọn đối thủ cạnh tranh lại lên viết :)) xàm ..
chủ thớt này chắc lại thành phần ghen ăn tức ở sàn nào đấy, thấy bài viết nào viết về cũng là UG nhắm vào nin với jess, chắc là jess vs nin thuê PR hay sao mà nhắc tới mãi
Mình viết bài trên có gì sai bạn phản biện đi,chứ sàn nào trước khi scam chả bonus,khuyến mãi này nọ?

Mình viết bài trên có gì sai bạn phản biện đi,chứ sàn nào trước khi scam chả bonus,khuyến mãi này nọ?
ở Việt nam . chưa có 1 sàn nào bùng tiền nhà đầu tư cả! chỉ duy nhất Ironfx trong lịch sử hiện tại tới nay! Còn sàn nào bùng hay ntn thì để tương lai trả lời. giọng điệu bạn nói là đang ghen ăn tức ở thôi, chắc lại là IB sàn nào đó hả? :)))

xem mấy bài viết và comment của mấy nick bạn lập lên, chắc lại là doanh nhân GATO trong channel bóc phốt hả? thấy mấy comment và bài viết toàn nhắc tới 2 nhân vật jess , nin và yulo :)) rảnh thật

ở Việt nam . chưa có 1 sàn nào bùng tiền nhà đầu tư cả! chỉ duy nhất Ironfx trong lịch sử hiện tại tới nay! Còn sàn nào bùng hay ntn thì để tương lai trả lời. giọng điệu bạn nói là đang ghen ăn tức ở thôi, chắc lại là IB sàn nào đó hả? :)))
Bài viết trên của mình ko có từ nào khẳng định Yulofx là của VN bạn nhé,bạn viết thế này thì ý bạn là sàn Yulofx của VN ak?
Bài viết của mình đưa ra các bằng chứng để khuyên nhà đầu tư không nên tham gia dao dịch trên sàn Yulofx thôi bạn nhé

Bài viết trên của mình ko có từ nào khẳng định Yulofx là của VN bạn nhé,bạn viết thế này thì ý bạn là sàn Yulofx của VN ak?
Bài viết của mình đưa ra các bằng chứng để khuyên nhà đầu tư không nên tham gia dao dịch trên sàn Yulofx thôi bạn nhé
uhm. mình cũng nói tất cả các sàn giao dịch hiện tại chưa có sàn nào bùng tại việt nam, còn ko thì qua sàn ICmarket mình đang giao dịch, rất ok bạn nhé! Còn mình check mấy bài viết của bạn trong quá khứ, thì mình cho rằng bạn đang đi PR cho yulofx đấy, thấy toàn đi comment nói xấu người khác. và nhắc tới nhiều từ khoá yulo , jess, nin để PR cho họ đấy, Bỏ đi mà làm người ông ạ, tự bóc phốt, tự PR để nổi

Bạn Duyhung88 j ơi !!! Được mng recmm, mình mới vào Tradeviet xem "mình" là ai @@ Có thật có người trùng tên , trùng năm sinh vs mình mà hiểu sâu thông tin Fx biz như vậy ah @@ Bạn "xỉa" cả mình ah @@ Mình là Cao Duy Hùng, sinh năm 1988. Còn bạn ? Đừng ném đá dấu tay mà lại dùng thông tin ng # dùm. Phương hại nhau đến thế là cùng !
Vì mình cũng biết hội UG , Jess.... cố tình để ng # hiểu lầm mình ah ???

xem mấy bài viết và comment của mấy nick bạn lập lên, chắc lại là doanh nhân GATO trong channel bóc phốt hả? thấy mấy comment và bài viết toàn nhắc tới 2 nhân vật jess , nin và yulo :)) rảnh thật
ở đâu vậy bạn? bạn chỉ xem đi. ko phải quan trọng nhắc ai,mình có nhắc ai đâu,tự bạn nói ấy chứ. Mình chỉ đưa ra bằng chứng,nếu sai thì bạn phản biện mình sai chỗ nào chứ?

ở đâu vậy bạn? bạn chỉ xem đi. ko phải quan trọng nhắc ai,mình có nhắc ai đâu,tự bạn nói ấy chứ. Mình chỉ đưa ra bằng chứng,nếu sai thì bạn phản biện mình sai chỗ nào chứ?
bằng chứng là giấy tờ, bằng chứng ko phải bằng mồm :)) câu trước đá câu sau, thôi bận đi nấu cơm cho vợ, chúc bạn an vui :))

Bạn Duyhung88 j ơi !!! Được mng recmm, mình mới vào Tradeviet xem "mình" là ai @@ Có thật có người trùng tên , trùng năm sinh vs mình mà hiểu sâu thông tin Fx biz như vậy ah @@ Bạn "xỉa" cả mình ah @@ Mình là Cao Duy Hùng, sinh năm 1988. Còn bạn ? Đừng ném đá dấu tay mà lại dùng thông tin ng # dùm. Phương hại nhau đến thế là cùng !
Vì mình cũng biết hội UG , Jess.... cố tình để ng # hiểu lầm mình ah ???
ơ trùng tên với năm sinh thì có sao đâu bạn nhỉ? đấy là tên mình và năm sinh của mình chứ mình có mạo bạn đâu. mình là Nguyễn Duy Hưng sinh năm 1988 bạn nhé

Để có tài khoản có spread = 0 cho các cặp : Vàng, EU, GU, UJ... thì ACE nên mở tài khoản chọn loại TK : FIRST CLASS TRÊN SÀN YULOFX.COM NHÉ
Đặc biệt: ĐƯỢC CASHBACK MỖI LOT THÊM 3$. NHƯ VẬY 1 LOT PHÍ CHỈ CÒN 4$. RẺ NHẤT THẾ GIỚI HIỆN TẠI CMNL.
ĐỂ NHẬN ĐƯỢC TIỀN CASHBACK 3$/ 1LOT. KỂ CẢ VOLUME 0.01 VẪN CASHBACK BÌNH THƯỜNG THÌ AE CHECK EMAIL CÓ HƯỚNG DẪN HOẶC :
LÀM THEO HƯỚNG DẪN DƯỚI ĐÂY( LƯU Ý LÀ DÙNG EMAIL ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN ) . VÀ LỆNH DUY TRÌ TRÊN 3 PHÚT NHÉ.
GỬI EMAIL VỀ ĐỊA CHỈ EMAIL: [email protected]
TIÊU ĐỀ: Cash back - SỐ MT4 ( VÍ DỤ : CASH BACK - 1690446)
NỘI DUNG: By this email, I would like to register Cash back promotion and confirm that I have read, fully understand, accept and give my consent to Term of Business at YuloFX.
SAU ĐÓ CHAT VỚI SUPPORT TẠI TRANG CHỦ YULOFX.COM
sàn rác thì hay bonus,khuyến mãi và cashback để lùa gà vào lắm,cẩn thận nha bạn ;););)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên