1. Đạo Trading (bản full, 2019)

Đạo Trading (bản full, 2019)
    25/02/2020
    9,499 lượt xem
    Vâng, sáng trong room post cái đoạn anh viết thư cho sư ông lên thì có bà chị nói hôm nay sinh nhật sư ông và hôm nay chị cũng quy y. Chiều em lên diễn đàn thì đọc được bài của anh! Mọi thứ thật kỳ diệu!

Ehi bài này.
  2. Cảm ơn bác nhiều nhiều. E đã in tất các phần bác chia sẻ và đang nghiền ngẫm nó!

Ehi bài này.
  3. Cảm ơn bác Ehi. Em đợi bản full của bác lâu rồi. Chúc bác nhiều sức khỏe và thành công

Ehi bài này.
  4. Cảm ơn bác đã chia sẻ đóng góp có ý nghĩa cho cộng đồng! Chúc bác và gia đình sức khỏe, mọi việc luôn thuận lợi!

Ehiduyphuongbk2010 bài này.
  5. Cám ơn bác đã chia sẻ, em mới cháy tk xong đọc một đoạn đã thấy thấm rồi, em sẽ ngẫm kỹ để đứng lên sau cú ngã này. Chúc bác nhiều sức khoẻ, vạn sự như ý

duyphuongbk2010Ehi bài này.
  6. Cảm ơn Anh Ehi ah , đọc cuốn sách xong cảm giác mình đi được một quãng đường cũng xa đó bác ah .:)

Ehi bài này.
  7. HuyVT

HuyVT

119
    61
    Cám ơn bác @Ehi rất nhiều ạ!
    Em đã load từng chương, từng phần quyển sách này ở topic trao đổi kia, và ở page cuối dẫn sang load bản full HD không che bên này :)

Em vẫn luôn tự hỏi mình là ai? ý nghĩa sâu xa trong cuộc đời của mình là gì? Chắc không đơn thuần là lớn lên, lập gia đình, kiếm tiền, nuôi con cái, già chơi với cháu rồi chết đi vậy chứ?
    Thật có duyên tìm đến Đạo bác chia sẻ sau khi trải qua ngày 9/3 - ngày mà một số ae trading gọi là ngày lịch sử, 10 năm mới có 1 lần. Ngày hôm qua em đã trải qua khá nhiều cảm xúc: Tức giận khi TT rớt thê thảm, tiếc nuối khi chần chừ không vào lệnh khi có set-up vì sợ hãi, rồi đến tham lam khi vào lệnh bất chấp... kết quả dẫn đến lo lắng và lại nuối tiếc.
    Tam độc vẫn chế ngự con người em.

Đôi lời cảm ơn bác trước khi mở sách ra đọc.

Ehi bài này.
  8. Mr DWin

Mr DWin

40
    48
    Cảm ơn Tác giả đã chia sẻ ! Sách rất hay ạ! Cảm ơn Tác giả một lần nữa! Kính chúc tác giả và gia đình luôn mạnh khoẻ và bình an !

Ehi bài này.
  9. Ehi

Ehi

175
    1,211

Cám ơn chia sẻ của 2 bác!

Chẳng nhẽ sau khổ đau chúng ta mới tìm thấy nhau sao, :)

HuyVT bài này.
  10. Cám ơn anh/bạn nhiều. Nhiều người không tin chứ pp chưa tốt hoặc đánh nhiều pp thay đổi pp nhưng tư duy hợp lý sẽ không cháy và thua.

11. Cám ơn bác @Ehi rất nhiều!

12. Cảm ơn tác giả rất nhiều. Chúc tác giả sức khỏe và hạnh phúc

13. upload_2020-3-14_16-47-47.
    Cảm ơn chú rất nhiều. Cháu đã đọc và nghiền ngẫm rất nhiều ở cuốn phần 1, và nó đã giúp cháu thay đổi triết lý trong trading. Chờ mãi cuối cùng bản full cũng ra :D

Các file đính kèm:

14. chao bac Ehi,

Tks bac chia se, bac co o HN khong, rat muon duoc thinh giao bac, nhieu cho doc chua hieu lam, co the do em chua hieu nhieu ve wording Phat phap, nhung rat thich cach bac tiep can van de trading va tam linh voi ban nga. Bac co bao gio quan sat chinh minh khi trading khong?

15. Bước chân vào thị trường 1 năm. Đọc cuốn sách mà thấy mình trong đó. Cảm ơn chú ehi rất nhiều !

Bình luận mới nhất

• tuhacker trong Chuyện bên lề 1,362 Xem / 12 Trả lời
  • HồngPhong1931 trong Trao Đổi về Broker 725 Xem / 11 Trả lời
  • Hoangdg trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 32,716 Xem / 578 Trả lời
  • Hoangdg trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 37,305 Xem / 557 Trả lời
  • Trần Tuấn Vĩ trong Hệ thống giao dịch 17 Xem / 1 Trả lời
  • az689 trong Chuyện bên lề 1,976 Xem / 17 Trả lời
  • az689 trong Thị trường Forex - Kim loại quý - Hàng hóa 42,268 Xem / 308 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex