DARWIN Providers - Trao đổi, học hỏi

Có dùng ví điện tử Net được không bạn, và tk tối thiểu là bao nhiệu? Cám ơn

Bác ơi cho em một chút, em ko đủ điều kiện để mở tài khoàn trade của darwinex mà chỉ dc mở tài khoản investor thôi èo, thế chứ lại. Bác nào ở đây có kinh nghiệm ứng phó với tình huống này ko? nó mấy câu hỏi mình ko biết cứ thật thà mà khai, điên vậy

Bác ơi cho em một chút, em ko đủ điều kiện để mở tài khoàn trade của darwinex mà chỉ dc mở tài khoản investor thôi èo, thế chứ lại. Bác nào ở đây có kinh nghiệm ứng phó với tình huống này ko? nó mấy câu hỏi mình ko biết cứ thật thà mà khai, điên vậy
Bác chat support xin nó thử xem sao, có thể đề xuất là không cần Leverage hoặc Leverage thấp, bữa mình cũng trả lời thật thà nên nó chỉ cho mình Leverage x6 thui :D

Oh my friends!

Bác đã xác thực CMND và địa chỉ chưa?
Chưa thì lấy email khác đăng ký!

Bác chat support xin nó thử xem sao, có thể đề xuất là không cần Leverage hoặc Leverage thấp, bữa mình cũng trả lời thật thà nên nó chỉ cho mình Leverage x6 thui :D
Eo có x6 thôi hả bác, đành chịu vậy, bác đã được nó nâng đòn bẩy chưa bác? ( à ko 1/6 của bình thường thôi chắc là 1:33 bác ạ. vẫn còn đỡ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nó dựa vào lời khai của mình về income và kinh nghiệm để xác định đòn bẩy nhiều mà. Các bác cứ khai nhiều vào. Tuy nhiên, như nó khuyến cáo, chưa vững thì nên đòn bẩy nhỏ. Các cao thủ họ chỉ đòn bẩy 1:3 - 1:5, lợi nhuận 5%/tháng mà gọi vốn ầm ầm kìa

Lâu lâu làm tí hình cho ae có động lực, tk này dù thua lỗ triền miên nhưng chỉ cần giảm thua lỗ win chút ít đươc 3 tháng là đươc vào DarwinIA tháng 5 với 30k vốn, tuy nhiên kq cũng là triền miên thua lỗ :D

Lâu lâu làm tí hình cho ae có động lực, tk này dù thua lỗ triền miên nhưng chỉ cần giảm thua lỗ win chút ít đươc 3 tháng là đươc vào DarwinIA tháng 5 với 30k vốn, tuy nhiên kq cũng là triền miên thua lỗ :D

View attachment 27153 View attachment 27154
cái này nó dựa vào thành tích từ tháng 2, 3, 4, 5mấy tháng này cơ bản ổn định nên đầu tháng 6 mới đc tí giải ''khuyến khích''. DarwinIA ngoài dựa vào return thì cơ bản là tính nhất quán, tính ổn định của hệ thống, không ngờ sau thắng 6, ô này cũng cơ bản là thua lỗ

đó mới tạo nên sự khác biệt của Darwinex, nếu là một người bt chắc không đủ dũng khí mà đầu tư vốn vào những tk kiểu vậy.

con THA thật bá đạo, mới 1tr vốn góp ngày nào, giờ đã 2.5tr, trong vòng chưa đầy 1 tháng, k biết còn lên bao nhiêu nữa

lâu rồi k đàn đạo chủ đề này
Các bác nghĩ sao khi con THA đã hơn 3tr $ vốn theo. Con này đúng là siêu cao thủ, chứ k phải là cao thủ nũa

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 139 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,896 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 718 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 203 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,439 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên