Đặt câu hỏi cho An Soros - Trader trading for living.

- mình nghĩ ko cháy dc nếu dám liều luôn ko mó tới nữa kiểu gì nó cũng hồi lại nhưng nói chung nếu lần này thoát thì sẽ còn lần sau và có thể còn nặng hơn vấp 1 vài lần sẽ dc bài học lớn
- hai năm đầu khi mới học trade mình cũng bi dính 1 lần ko chịu cắt quay sang bình quân giá tới lúc rối như cái mùng biết bao nhiêu tiền tiết kiệm của cả gia đình tiền mọi người cho khi đám cưới đang nhảy múa mất ăn mất ngủ 3 ngày đêm cũng ko ngủ dc nửa đêm thức dậy nhìn chart người ngơ ngơ ngẩn ngẩn luôn làm cả nhà lo lắng sau đó quyết định nhắm mắt cắt luôn đề làm bài học cho nhớ mất gần 50% tk , từ ngày đó tới giờ cứ nghe thấy đánh gấp thếp và bình quân giá làm mình thấy hoảng rồi.. cách trade mình đánh giá là hại não nhất trong các cách chơi........:(:(
Bác đọc bài nhưng công phu đưa tài khoản ra đi của Dươnghuy

Bạn là cặp bài trùng của An Soros ah. Cái nào khó toàn nói thay. Hay là 2 trong 1
Lại trả lời thay, tung hứng
Ơ. Tự dưng đâu nhảy xổ vào thế nhỉ :)) làm mình cũng hoang mang đi ngồi đọc lại topic từ đầu :)) Có vẻ tay hơi bị nhanh hơn não chăng? Đọc mấy cái đó + ngữ cảnh như vậy mà kêu mình đỡ hộ bác An Soros thì cũng quỳ :))

Ơ. Tự dưng đâu nhảy xổ vào thế nhỉ :)) làm mình cũng hoang mang đi ngồi đọc lại topic từ đầu :)) Có vẻ tay hơi bị nhanh hơn não chăng? Đọc mấy cái đó + ngữ cảnh như vậy mà kêu mình đỡ hộ bác An Soros thì cũng quỳ :))
chém nhau làm gì nữa các bác để yên cho topic này chìm xuồng đi tội nghiệp cho bác An mà đã bế quan luyện công rồi mà lâu lâu các bác lại đá nó lên

chém nhau làm gì nữa các bác để yên cho topic này chìm xuồng đi tội nghiệp cho bác An mà đã bế quan luyện công rồi mà lâu lâu các bác lại đá nó lên
Hic mình stop cmt ở topic này từ lâu rồi. Tự dưng có bác kia bay vào chém mình cũng chả biết lòi ở đâu ra :v

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,877 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 879 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 175 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 245 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,502 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên