Dấu chấm than cảnh báo của mql5 ?

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi Quanbinh, 07/05/2019.

1. Mấy bro cho mình hỏi dấu chấm than như sau: "80% of trades performed within 25 days. This comprises 14% of days out of the 184 days of the signal's entire lifetime."
    Câu trên thông báo như thế, nó sẽ giúp mình nghĩ gì về tài khoản đó ạ ? cahm than.

8 Bí Kíp Trader Chuyên Nghiệp Dùng Khi Phân Tích Price Action Mà Bạn Cần Biết - Tiếp Theo
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 17/02-21/02: Có Nên Bắt Đáy EURUSD & Dầu?
    8 Bí Kíp Trader Chuyên Nghiệp Dùng Khi Phân Tích Price Action Mà Bạn Cần Biết
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 03/02-07/02
    Thoát Lệnh Sớm - Căn Bệnh Trầm Kha Của Trader & Cách Chữa Trị Hiệu Quả!
    Phương Pháp 1-2-3 - Cách Xác Định Sự Đảo Chiều Xu Hướng Chính Xác
    Kiếm Lợi Nhuận 10% Một Tháng Để Tự Do Tài Chính Có Khả Thi Hay Không?
    Giữa Dịch Cúm Virus Corona Nên Giao Dịch Như Thế Nào Cho Hiệu Quả?
    Đang tải...
  2. thuydao

thuydao

86
    49
    Một tháng gần nhất hoạt động tích cực gấp 4 lần 6 tháng trươc đó. Nôm na là vậy, kiểu cảnh báo

Quanbinh bài này.
  3. Nằm liệt giường bấy lâu mới tỉnh dậy

Quanbinh bài này.
  4. kevinng

kevinng

3,611
    12,261
    bạn dịch ra rồi tự tìm hiểu cụ thể. Mql5 bán signal theo tháng nên nó đánh giá cao tk giao dịch đều đều và có lợi nhuận. Còn cách chơi nằm rình 2, 3 tuần xong bung sức đánh, profit tăng đột ngột là nó cảnh báo rủi ro.
    Tháng vừa rồi tk tăng quá thì cũng
    ! Too much growth in the last month indicates a high risk.

Quanbinh bài này.
  5. Cám ơn mấy bác, em dịch ra thì em hiểu nghĩa ạ. Thường thường, đối với mql5, những tk có dấu chấm than là tk đó có thể như chưa được tin tưởng lắm => ý em là người chủ tk đó có dùng thủ thuật gì đó, để cho tk của họ được lợi nhuận đẹp.
    Cám ơn mấy bác nhiều

Bình luận mới nhất

• nguoiiusao trong Sách - Tài liệu 6,816 Xem / 9 Trả lời
  • Tan_Minh trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 16,646 Xem / 289 Trả lời
  • Tan_Minh trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 32,710 Xem / 502 Trả lời
  • youngbie trong Quản lý tài chính cá nhân 1,051 Xem / 2 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX