Đâu là trang facebook tiêu biểu của một chuyên gia làm giàu 4.0 tại Việt Nam?

thế ý admin là gì khi để "chuyên gia" trong ngoặc kép.
vậy cho em hỏi ý kiến của admin trong chuyện này là thế nào? tốt hay xấu, nên theo hay k, nên nhân rộng hay dẹp bỏ.
Admin là trùm diễn đàn fx số 1 VN thế nên đừng nói là k có ý kiến nhé.
Những dịch vụ như này theo kinh nghiệm cá nhân của tôi đều không chất lượng, thậm chí là mất tiền. Những câu chuyện về Bitconnect, Sky Mining, Onecoin, questra đều na ná giống này. Tất nhiên là có biến thể.

Tôi không trùm triếc gì hết. Tôi chỉ chia sẻ cái tôi biết cho người cần.

Còn theo bác, nó là tốt hay xấu? Ý kiến của bác thế nào?

Tôi thấy riêng trong trading thì k có lý do gì để rủ rê trade chung hay chỉ bảo chia sẻ cả.
Tôi thì tuyệt đối k bao giờ làm gì liên quan đến họ

Add friend thì bác đừng accept. Bác không accept friend thì họ inbox bác nó sẽ không vào inbox. Đơn giản mà bác. Còn bác thích thì bác accept. Gì mà phải thoát group ghê vậy bác?
Lắm lúc xoá yêu cầu kết bạn còn ko đc bác ạ, máy đơ luôn ko hiểu sao. Từ khi out group ko còn bị phiền như vậy nữa.:D

khi bạn tìm ra một mỏ vàng bạn sẽ im lặng đào . đào đến khi bạn cảm thấy đủ lúc đó bạn sẽ chia sẻ . như cách các nhà đầu tư huyền thoại vẫn làm thôi . họ đều chia sẻ sau khi họ đã trở thành huyền thoại . còn mấy bác chuyên gia của đông lào ta thì em lạ gì :)) các chuyên gia kiếm 50-100% tk một tháng ạ chứ không phải 3x% /năm đâu :)) với cái tỷ suất lợi nhuận như các chuyên gia cam kết thì đáng ra các chuyên gia đấy phải có tên trên tạp chí time chứ :))

tôi cũng nghĩ là họ k trade dc giống như bác nghĩ nhưng chúng ta k nên hồ đồ ỷ mình thuộc số đông trade k dc mà chửi họ.
Theo bác thì thế nào là trade ngon để k phải đi dạy và chém gió
Nếu giờ admin Huy đi dạy thì bác nghĩ thế nào, có thay đổi k
thứ nhất là tôi ko nói tôi trade tốt nhé kinh nghiệm 5 năm mà vẫn có tháng sml nè. Con admin hay bất kỳ ai đi dạy tôi thấy cũng bình thường nhé quan trọng là cách dạy và kiến thức truyen đạt sao nhé . 5 năm trước tôi cũng đóng 250 usd đi học nửa tháng căn bản về fx giờ tôi vẫn rất biết ơn bác này nhé. tôi học quan trị kinh doanh giờ vẫn rất biết ơn các thầy cô dạy mình mặc dù ko thấy thầy cô nào vỗ ngực xưng là doanh nhân thành công . trùm kinh doanh nọ . master kia cả............bác hiểu y tôi ko

khi bạn tìm ra một mỏ vàng bạn sẽ im lặng đào . đào đến khi bạn cảm thấy đủ lúc đó bạn sẽ chia sẻ . như cách các nhà đầu tư huyền thoại vẫn làm thôi . họ đều chia sẻ sau khi họ đã trở thành huyền thoại . còn mấy bác chuyên gia của đông lào ta thì em lạ gì :)) các chuyên gia kiếm 50-100% tk một tháng ạ chứ không phải 3x% /năm đâu :)) với cái tỷ suất lợi nhuận như các chuyên gia cam kết thì đáng ra các chuyên gia đấy phải có tên trên tạp chí time chứ :))
Thì chắc họ đào đủ rồi giờ nhường cho bạn mà bạn k tin, đợi tới lúc họ lên time thì sao bạn gặp dc họ

thứ nhất là tôi ko nói tôi trade tốt nhé kinh nghiệm 5 năm mà vẫn có tháng sml nè. Con admin hay bất kỳ ai đi dạy tôi thấy cũng bình thường nhé quan trọng là cách dạy và kiến thức truyen đạt sao nhé . 5 năm trước tôi cũng đóng 250 usd đi học nửa tháng căn bản về fx giờ tôi vẫn rất biết ơn bác này nhé. tôi học quan trị kinh doanh giờ vẫn rất biết ơn các thầy cô dạy mình mặc dù ko thấy thầy cô nào vỗ ngực xưng là doanh nhân thành công . trùm kinh doanh nọ . master kia cả............bác hiểu y tôi ko
Tôi chỉ hỏi theo bác là thế nào là trade ngon để khỏi đi day, chém gió chứ k hỏi trình trade của bác.
Dạy phổ thông hay đại học là dạy kiến thức hàn lâm nó khác, ng dạy k cần phải làm dc . Còn dạy trade là dạy nghề , ng dạy cần phải làm dc thì mới dạy.
Tùy lĩnh vực mà ngưòi dạy cần phải có khả năng làm dc nhiều hay ít.

thôi ông ạ, đừng tranh luân nữa, chắc người ta cũng chuyên gia 4.0 đới.Với lại trước tôi thấy ông @DuongHuy tự nhiên hạ cái quảng cáo GKFXPrime chi thê, nó làm ăn bậy hay gì thì kệ nó,nó trả tiền quảng cáo thì bác phải nhận chứ, tôi thấy ông @No SL Trading nói sàn vậy mà để chình ình, đó là chuyện kinh doanh, ko quảng cáo thì ăn bằng gì bác.Thằng Luyện nó giết người vậy thằng nào bào chữa cho nó cũng sai ah, nó ko được quyền có luật sư ah.Chuyện kinh doanh cũng vậy.Và cơ bản trên web đã có bảng chình ình Broker được cấp phép rồi.

Sáng thử cmt hỏi han linh tinh trong Gr mà chờ mãi ko có chuyên gia nào inbox bác ạ.
Cà khịa tí cho nó đỡ buồn :D

thôi ông ạ, đừng tranh luân nữa, chắc người ta cũng chuyên gia 4.0 đới.Với lại trước tôi thấy ông @DuongHuy tự nhiên hạ cái quảng cáo GKFXPrime chi thê, nó làm ăn bậy hay gì thì kệ nó,nó trả tiền quảng cáo thì bác phải nhận chứ, tôi thấy ông @No SL Trading nói sàn vậy mà để chình ình, đó là chuyện kinh doanh, ko quảng cáo thì ăn bằng gì bác.Thằng Luyện nó giết người vậy thằng nào bào chữa cho nó cũng sai ah, nó ko được quyền có luật sư ah.Chuyện kinh doanh cũng vậy.Và cơ bản trên web đã có bảng chình ình Broker được cấp phép rồi.
Ông chả hiểu nghề luật sư để làm gì cả

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,504 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 103 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,105 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 118 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 172 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên