Đầu tư thông minh : kiếm tiền chắc và lâu dài 100% không sợ thua sạch tiền !!!

Tôi cũng giống bác ở điểm là cứ lãi ở tài khoản rút ra để vào My wallet. Khác ở 1 điểm là hôm sau lại chuyển từ My wallet vào lại tài khoản.
Chứ có rút được Trump nào về VN đâu. Nghiệp Trader nó khổ thế đấy.

=)) có phải chơi thắng rồi ghiền ko bác...bác chơi sàn nào mà ko rút dc...em là chứ đủ 50 usd là em rút

50U bác rút về ko bị mất phí hay sao? Cứ để trong ví của tài khoản Myforex ý. Nhiều nhiều rồi rút 1 lượt. Chứ ai rút 50U từ nước ngoài về VN
Vấn đề là ở đó đó bác...bác cứ thử để target 500 rồi rút xem...đảm bảo bác ko bao giờ đạt đc target mà càng đánh càng máu me thôi.

[Help] Số là công ty em sắp mở siminar party và mỗi người phải mời 2 khách đi dự...có bác nào ngày 24/3 làm khách mời của em với :((( ngay quận 1 đó các bác.

Hì hì, e chỉ hỏi mấy bạn tư vấn là ko biết ở forex, bạn chơi vs ai, bạn đánh ai trên đó thôi :3

Các bác giống mình. Mình vốn có 100 USD mỗi sàn chơi 2 sàn. Cứ sàn nào có lái đươc 100 usd là mình rút về Skill rồi bán. Hj hj cũng may mắn đc 2 lần rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 382 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 291 Xem / 29 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 133 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,379 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên