Đây là chiêu trò mới của IB Việt biến chất?

captainfx

Editor
Trial mod
2,037
13,216
Bài đăng của bạn Jacky Nguyen trong group fb Anh Em TraderViet Thiện Lành
--------​
Vấn nạn IB forex

Chào các bác thiện lành !

Cách đây 15p em bị 1 đứa IB xưng là làm ở sàn X... gọi điện tới bảo hợp tác gì đó, nó bảo cách đây hơn 10 ngày nó có cho e kèo 1 con cổ phiếu LMT, nay con cổ phiếu này quá thành công rồi giờ e có thể hợp tác được chưa? (mà e tra lại con LMT này thì thấy nó đang sml mới ghê :))) Em bảo từ từ em ơi, để anh theo dõi thời gian đã đừng ép quá anh chưa biết gì! Thế là nó thay đổi thái độ nói là em là người đầu tiên nó chưa hợp tác mà đã bán kèo trước pla..pla... Xong nó chốt câu cuối "vậy thôi ko hợp tác thì thôi, anh về mà đổi giới tính đi" .... Ơ đkm tự nhiên bị sỉ nhục bởi chuyện ko đâu

IB ơi bố lạy m !!! Tụi m bớt khẩu nghiệp bớt hại người , bớt làm chuyện ác lại. Rồi sẽ gặp quả báo đấy!!!

Ở đây có bác nào bị sỉ nhục như e chưa??

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Ơ lần sau gặp mấy cuộc gọi này nói không có tiền rồi cúp máy, nhâu với tụi này làm gì mất thời gian.

Tôi để bọn nó nói một lúc,sau đó tôi chốt là anh chỉ có ĐT cục gạch thôi,smartphone là ước mơ lớn của đời anh.Chán cúp máy luôn.

Hôm qua có Em gái gọi báo Em có tin cổ phiếu quốc tế tốt , mình chốt câu Anh muốn " chơi cổ đông " chứ không muốn " chơi cổ phiếu " thế là Em nó tắt điện .
Mịa , có tin tốt nó tự mua rồi làm c hó gì phải đi mời mình.
Bọn vô sỉ

Bây giờ các em gái cũng muôn hình vạn trạng quá ha !
Nhiều em lên ảnh sang trảnh, nói chuyện rất chi là đạo lí nhìn rõ ngoan hiền haha. Nhưng mà làm ăn thì hơi bị k đàng hoàng :p

Tại ông cứ à ơi với nó chứ như tôi bảo không có tiền là nó biến mất tăm luôn.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,602 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 241 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 337 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 198 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên