Đi hội thảo của Trader Việt 1 buổi mà bị quấy dày hơn mấy tháng nay

lengockhalinh

2
3
Các bác nào như e ko ạ, đi hội thảo Trader việt nỡ để số đthoai thật, suốt ngày bên này bên kia gọi mà cục kì phiền, có chỗ gọi đến gần chục lần cực kì phiền, thật sự mình ko có nhu cầu tham gia đầu tư hay cơ hội gì.Có đứa nhân viên gọi đến còn thái độ với mình.Thật sự rất nản và phiền phức nên phải viết lên đây.Xin ae cách giải quyết ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
rút kinh nghiệm thôi. Lần sau cân nhắc khi công khai số điên thoại. Tốt nhất là có 2 sim: 1 sim người thân, công việc; 1 sim xa giao, giờ dịch vụ, khuyến mãi nào nó cũng cần số đt hết.
Còn mình cho số ở TraderViet thì chỉ có GKFXPrime làm phiền. Nhưng cũng thực hiện được tới cuộc gọi thứ 2. Dù mình nói có sàn giao dịch rồi, không có nhu cầu mở thêm tk, nó vẫn chèo kéo là ở sàn khác có người tư vấn vào lệnh không chứ GKFXPrime có.
Mình chiếu bí luôn: "tôi cũng làm IB đây, nhưng mà làm sàn khác. Trong nghề biết nhau cả mà, đừng làm phiền". Mình nghĩ trở về sau không có sàn fx nào có tụi nhân viên Viêt hỗ trợ liên lạc mình thêm số này nữa.

Các bác nào như e ko ạ, đi hội thảo Trader việt nỡ để số đthoai thật, suốt ngày bên này bên kia gọi mà cục kì phiền, có chỗ gọi đến gần chục lần cực kì phiền, thật sự mình ko có nhu cầu tham gia đầu tư hay cơ hội gì.Có đứa nhân viên gọi đến còn thái độ với mình.Thật sự rất nản và phiền phức nên phải viết lên đây.Xin ae cách giải quyết ạ
Chào bác. Rất tiếc phải nghe bác phàn nàn vì vấn đề này.

Bác cho tôi hỏi 1 số vấn đề sau:
1. Trước khi đi sự kiện TraderViet, bác có bị quấy rầy không?
2. Bác dự sự kiện nào của TraderViet?
3. Nội dung quấy rầy là gì?
4. Broker nào quấy rầy bác?

Lưu ý rằng trong form đăng ký bất kỳ chương trình sự kiện nào của TraderViet cũng có ghi rất rõ là thông tin sẽ được nhà tài trợ nắm giữ để kiểm tra và lưu ý anh em trong việc cung cấp số điện thoại.

Nếu biết thêm được thông tin như trên, TraderViet sẽ cân nhắc về sau.

Cảm ơn bác rất nhiều

@kevinng GKFX thì họ gọi khắp nơi rồi bác. Ngay cả anh em trong team TraderViet không cung cấp số ở đâu hết mà còn bị điện. Nghe đồn họ mua data luôn từ nhà mạng

@kevinng GKFX thì họ gọi khắp nơi rồi bác. Ngay cả anh em trong team TraderViet không cung cấp số ở đâu hết mà còn bị điện. Nghe đồn họ mua data luôn từ nhà mạng
Mình đi sự kiên của TraderViet về mới bị admin ơi. Còn giao dịch trước đó 3 tháng không ai làm phiền hết.
Với kinh nghiệm tham gia diễn đàn người lớn nhiều năm, admin làm cái bảng phong thần treo số mấy IB thái độ là được chứ gì. Ae report hàng lởm lên bảng phong thần, có kèm ghi âm lại cuộc gọi, cho nó thay sim luôn.

Với kinh nghiệm tham gia diễn đàn người lớn nhiều năm, admin làm cái bảng phong thần treo số mấy IB thái độ là được chứ gì. Ae report hàng lởm lên bảng phong thần, có kèm ghi âm lại cuộc gọi, cho nó thay sim luôn.
Treo số điện thoại dựa trên báo cáo của anh em thì phức tạp lắm bác. Vì đội ngũ IB hoặc nhân viên sàn này report sàn kia, chơi lẫn nhau có đầy. Review đểu nhau cũng chẳng thiếu. Vậy nên TraderViet có ghi rõ là số đt được cung cấp cho nhà tài trợ để anh em cân nhắc khi điền số rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,476 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên