Đi theo thị trường, các bạn sẽ LUÔN CÓ LỢI NHUẬN!

Thảo luận trong 'Thị trường Tiền Điện Tử - Crypto Currency' bắt đầu bởi Ga_Nha_Que, 14/05/2019.

1. ETH mà chốt 220, haiz!

anh118sangwoo55 bài này.
  2. Hic bác lại short khéo cháy. eth bác cứ giữ đi đã lên là x2 nữa là ít

sangwoo55 bài này.
  3. Em cũng đâu có thoát luôn khi eth test lại 200-210 là em xúc nũa em nghĩ đợt này btc cũng phải lên đến 5 con số eth đi theo chắc cũng cỡ 350-500 @@ em lướt lát tí kiếm chút btc để sau em long short chỉ x2,3 thôi qua giờ em long toàn x5 len kha kha la em phai chot ngay @@

4. Xuong em lai muc ma bác em có bỏ nó luôn đây @@ mục tiêu eth cao lắm

5. có vẻ ko xuống mạnh lắm em lại long ngược luôn hài anh em fomo ghê vậy ko chịu xuống :(

6. Theo phân tích của bác thớt bên CMC volume xrp chưa đạt 6B có đủ điều kiện xác nhận chưa?

7. @Ga_Nha_Que có phải con xrp luôn dẫn đầu thị trường tăng đợt này không bác em thấy nó đi trước eth 1 ngày xong eth lên giờ nó lại lên nữa

8. có lẽ phải hold thôi đợt 1 nhịp tăngdiên cuồng nữa em mới chốt vậy cứ mỗi ngày mới lại 1 giá cao mới có vẻ tăng nhanh quá rồi @@

9. Em tìm trong mục crypto ko có. Trước em toàn trade mấy sàn bé linh tinh vì ko nhiều vốn. Các bác đang trade những sàn nào ạ, ổn định, tin tưởng?

10. đà tăng altcoin suy yếu chưa bác ơi @@

11. anh118

anh118

153
    159
    Bác chủ thread ơi, short đuợc chưa ạ, bác tư vấn em thêm với đợt rồi em vào lệnh sai nhiều quá đâm mất tự tin

sangwoo55 bài này.
  12. hình như cái này giống với PHƯƠNG ÁN B bít giảm nhẹ an giảm mạnh chốt ra usd xem xet tình hình @@

13. Sao cứ nhắng lên thế, ôm con nào đánh trung hạn thì đơn giản nhất là khi đóng nến D1 dưới MA20 mới ra hàng nhé.

ATU, sangwoo55 and anh118 bài này.
  14. Shot? lại thích lấy đầu cản bánh xe lu à? cả năm 2018 những ai Long kết quả thế nào thì bác hình dung kết quả của người thích shot giai đoạn năm nay và thậm chí đến năm 2021 nhé.

ATU, sangwoo55 and anh118 bài này.
  15. anh118

anh118

153
    159
    cám ơn bác tư vấn em sẽ thận trọng khi short, có gì em lên đây hỏi nhờ bác chỉ bảo thêm ạ

16. thế cho em hỏi lỡ bán ra rồi thì làm sao để tìm lại điểm vào hả bác

17. Haiz.
    Chờ điều chỉnh về ma 20 thì mua lại. Khi đó sẽ stoplosss khi đóng nến d1 thủng Ma20

ATUsangwoo55 bài này.
  18. mua ETH hold dài hạn ở mức giá nào được bác?

19. Nhiều bạn đang lo lắng và có thể bị Out hết hàng. Btc điều chỉnh là tất nhiên và All đang bị cuốn theo. Có điều Alt cũng chi đang điều chỉnh. Nó giảm nhanh thế này thì thân cá đang ở rất gần. Có thể mất thêm 10% nữa thôi. Hãy là vàovaf có Tiền thì canh mua vào.

ATU, sangwoo55 and DongTam bài này.
  20. Mình ko mua dài hạn. Chi trung hạn thôi và giá đẹp với mình giờ là vùng 210 -230.

ATU, sangwoo55 and takobitkb bài này.

Bình luận mới nhất

• anaruan trong Thị trường Tiền Điện Tử - Crypto Currency 210,323 Xem / 1,608 Trả lời
  • Akane90 trong Trao Đổi về Broker 6,042 Xem / 129 Trả lời
  • tamphamft trong Quảng cáo - Dịch vụ dành cho Trader 6,517 Xem / 23 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...