Đi theo thị trường, các bạn sẽ LUÔN CÓ LỢI NHUẬN!

Mức giá đó là điều chỉnh thông thường của btc thôi. Về đó là cơ hội cho anh em nhỡ chuyến tàu đợt rồi. Còn nó có về cho hay ko lại là chuyện khác
vâng, có về hay không hoặc về thấp hơn là việc của thị trường, em chỉ dự thôi

Đôi khi cảm thấy thật cô đơn! Haiz, mỗi việc ngồi chờ rồi đếm tiền mà có mấy ai làm được.

Em đang học cách xác định chiều hướng dominance và giá của bác đây. Nhưng vì ăn xổi nên khá khoai, bác phân tích thêm đi.

Thế anh đếm được bao nhiêu tiền rồi? anh bảo hold mà không có dừng lỗ thế nếu sai thì sao? phân tích dominance cũng chỉ là phân tích mà thôi, kịch bản thoát lỗ không có thì đúng 1,2 lần lần thứ 3,4 chưa chắc đã win được.
Tớ nói ở đâu không dừng lỗ thế?

Bác Gà Nhà Quê cho em cái dự xem nếu Btc đảo chiều thì tầm nào vào đẹp hả bác
Thứ nhất nó chưa đảo chiều. Thứ 2 tốt nhất là đùng cố tìm đáy/đỉnh. Các kịch bản đưa ra có thể giúp mình ứng phó nhưng thị trường luôn luôn tạo bất ngờ. có nhiều yếu tố để tạo nên 1 mức giá đẹp và phải quan sát khi nó xảy ra. Ko đoán trước được đâu bạn

Thứ nhất nó chưa đảo chiều. Thứ 2 tốt nhất là đùng cố tìm đáy/đỉnh. Các kịch bản đưa ra có thể giúp mình ứng phó nhưng thị trường luôn luôn tạo bất ngờ. có nhiều yếu tố để tạo nên 1 mức giá đẹp và phải quan sát khi nó xảy ra. Ko đoán trước được đâu bạn
em vẫn đang đội bò đây, bác xem hộ em chart con New sàn Houbi, em mới vào nó. Cám ơn bác

em vẫn đang đội bò đây, bác xem hộ em chart con New sàn Houbi, em mới vào nó. Cám ơn bác
New là coin IEO của houbi. Nó đang yếu. Coin IEO bác đánh thì nên chọn của san binance. Đặc biệt con Matic. Điểm vào thì lại tùy thuộc việc bác đánh ngắn, trung hay dài

New là coin IEO của houbi. Nó đang yếu. Coin IEO bác đánh thì nên chọn của san binance. Đặc biệt con Matic. Điểm vào thì lại tùy thuộc việc bác đánh ngắn, trung hay dài
cám ơn bác, Matic sóng khỏe hay là bác chọn vì lý do tiềm năng để hold hả bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 4 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 290 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 641 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên