Diễn biến tiếp theo của BTC trên khung ngày dài hạn

:p:p:p
Định ko nói nữa cho ông lừa gà và làm ăn mà ông lại ẳng lên nên tui tiếp chuyện
Thứ 1: ông bảo: Thế không đúng là gà à, gà thì mới phải đi học, chỉ có dấu dốt, không nhận mình yếu kém hơn người khác, không phân biệt được ai có trình thật hay ai kém mới bảo họ đi lùa gà.
Xin thưa với ông là trên kia ông bảo chưa bao giờ dạy đấy ;). Và ông đừng đưa mấy cái lý thuyết quen thuộc của thầy bà lừa đảo là: phải đi học(ý là học các ông ý) thì mới tiến bộ được,nói thật lên TraderViet hay youtube thì học hay hơn vạn lần các thứ củ *** ông và thầy bà dạy
thứ 2: ông bảo xem profile của tôi trình độ yếu kém. Xin thưa với ông là tôi để profile ở chế độ riêng tư ko ai xem được thì ông xem thế nào được nhể aka,xin hỏi trên diễn đàn này có ai xem được profile của tôi hay không???;););)
Từ những điều ấy rút ra ông: quá ngu và lừa lọc,dụ gà vào khóa học đâu sai
Bác nói bác luckylucky "chạy", luckylucky nói mình "không chạy"
Chứ ko nói là "không dạy" ha.

Qua việc phân tích thị trường, đúng nhiều hơn sai thì "có năng lực" - ko bàn cãi.

Họ có dạy thì họ PR cho mình cũng ko có gì sai, miễn đừng thu học phí quá đắt - dạy vớ vẫn là đc.

Nếu bác đã học qua khoá học của bác luckylucky mà thấy "ko đáng tiền" thì bác có quyền lên tiếng. Còn khi không bác quơ đũa cả nắm với các "thầy" khác thì cũng ko hay. OK

Qua việc phân tích thị trường, đúng nhiều hơn sai thì "có năng lực" - ko bàn cãi.

Họ có dạy thì họ PR cho mình cũng ko có gì sai, miễn đừng thu học phí quá đắt - dạy vớ vẫn là đc.

Nếu bác đã học qua khoá học của bác luckylucky mà thấy "ko đáng tiền" thì bác có quyền lên tiếng. Còn khi không bác quơ đũa cả nắm với các "thầy" khác thì cũng ko hay. OK
Mới SHORT nhẹ BTC ở 9k2. Lên cho cùng thuyền bác. Hơi đâu mà tranh luận chiện thiên hạ :D:D:D

chỗ đấy đọc nhầm aha,có nhiều cụ đang đòi tiền khóa học của nó đấy aka.
thôi tôi lượn cho nó kiếm ít gà lùa làm thịt :D:D:D

Mới SHORT nhẹ BTC ở 9k2. Lên cho cùng thuyền bác. Hơi đâu mà tranh luận chiện thiên hạ :D:D:D
Short điểm đẹp đấy, vì 9235 là điều kiện để nó tăng lên cao hơn nữa.
chỗ đấy đọc nhầm aha,có nhiều cụ đang đòi tiền khóa học của nó đấy aka.
thôi tôi lượn cho nó kiếm ít gà lùa làm thịt :D:D:D

Gọi những người đã được tôi dạy mà đòi tiền ra đây, bất cứ ai cũng được, miễn là do chính tôi dạy, tôi trả cho bác gấp 10 lần + số tiền họ mất. Còn nếu không gọi được ai thì tự giác im lặng mỗi lần thấy tôi là được rồi. Easy

Short điểm đẹp đấy, vì 9235 là điều kiện để nó tăng lên cao hơn nữa.

Gọi những người đã được tôi dạy mà đòi tiền ra đây, bất cứ ai cũng được, miễn là do chính tôi dạy, tôi trả cho bác gấp 10 lần + số tiền họ mất. Còn nếu không gọi được ai thì tự giác im lặng mỗi lần thấy tôi là được rồi. Easy
bên UG có người gọi để đòi tiền ko dám nghe máy,ko dám gặp,aka. vui lắm

Thôi ko nói nữa nhé,để cho ông ấy làm ăn
Kết luận tôi thế này: thằng này là 1 thằng lừa đảo,ăn tục nói phét,lừa gà vào khóa học của nó là chính,anh em tin cũng được,ko tin cũng ko sao nhưng đừng để nó lừa,anh em có thể tự tìm hiểu là ra
good bye,mất time quá

Thôi ko nói nữa nhé,để cho ông ấy làm ăn
Kết luận tôi thế này: thằng này là 1 thằng lừa đảo,ăn tục nói phét,lừa gà vào khóa học của nó là chính,anh em tin cũng được,ko tin cũng ko sao nhưng đừng để nó lừa,anh em có thể tự tìm hiểu là ra
good bye,mất time quá

:)). Đúng là con gà.

Mỗi lần chỉ chạy 200usd rồi đừng. Qua lại làm lệnh long nhỏ nhỏ 91 lên 93, không đánh lên 9450 vì ở đó có trap

Kết quả

Ngày 24 có lệnh long lên 9860 nhưng không nghĩ nó lại lên 10075 nhanh vậy.

Và sau 3 ngày thì nó tăng lên 10075 thật

Đính kèm

96.5 KB · Xem: 2
Và đây là update mới nhất cũng là cuối cùng cho tháng 7.

Cũng có 1 lần vẽ ra mô hình này trong lúc dạy các bạn. Nhưng đợt đó hướng về 8300 hơn là 10300. Nó đi ngang quá lâu không xuống được, cú bật lại 9860 đã vẽ ra được từ hôm học, nhưng lên 10075usd thì không nghĩ tới nhanh vậy.

Kết thúc chu kỳ 52 ngày đây là update mới

https://www.tradingview.com/chart/BTCUSDT/BUnHYUXk-Update-BTC-for-D1-from-1-5-2020/

Đánh với chart bên trên chúng ta tính toán được rủi do là 50/50

Thứ nhất: Phân kỳ rsi khung tuần + giá tăng 1000usd nhưng volumn tuần vừa qua lại không lớn (+ 10% cho short)
Thứ 2: Chúng ta có mô hình bearish harmonic (+10% cho short). Vậy là chúng ta có 70% tỷ lệ chiến thắng.

Điểm yếu 1: Vùng sell zone lại là vùng big buy của PF. (-10%)

Điểm yếu 2: Trên khung ngày chúng ta đã có tín hiệu up trend trở lại khi giá vượt quá 9800 với đáy cao dần đỉnh cao dần. Cho nên chiến thuật phải là đợi hồi rồi mua. (-10%)

Cho nên dự đoán xuống trong 40 ngày tới chỉ chiếm được 50% chiến thắng.

Trong bài học số 1 chúng ta học 9 nguyên lý thị trường thì 1 trong các nguyên lý nói rằng con người có tâm lý chống đối lại thị trường, biết là nó tăng nhưng thay vì mua lại muốn bán ở điểm trên cao. Nên rất dễ dàng gặp bị thua ở đây nếu ta bán xuống khi phe bò mạnh hơn phe gấu.

Nhưng đúng mô hình là đánh, giá chưa vào vùng sell hay tên gọi khác big buy PF nên vẫn bán được tại vùng này.

Nếu nó đẩy tiếp tôi sẽ đóng lệnh bán và tìm kiếm 1 điểm mua vào, khi giá chạm 10300 tôi sẽ tiếp tục bán. Nếu tình trạng fomo xảy ra, tôi sẽ ở ngoài đứng nhìn xem nó có vượt 10525 không rồi mới tính tiếp.

Good luck and safe trade.

ĐỖ TRUNG QUÂN.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên