Dự báo xu hướng chủ đạo tháng 8 này cho các cặp tiền Forex

EUR/USD bác dự đoán thật là chính xác , cái đó theo mùa còn cái này theo price action nè , nếu kết hợp hai cái lại, tháng 8 này EU rớt cái đụi là chắc
1/ chart daily đã cắt trendline đi xuống ... theo đúng bài của bác ( hệ thống lưỡi dao khung H4 / về khung nhỏ hơn kiểm tra retest) thì khung nhỏ hơn H4 đã retested the last kiss có nghĩa rằng nó sẽ rơi .... mà khung dailly rơi thì chỉ có tính bằng tháng ...
2/ khung weekly - room on the left , phía bên trái là khoản không vô tận ... không có price action , tức là không có support cản lại .... nó sẽ LÁ VÀNG RƠI .... RẤT ĐẸP ....

Quan điểm của bác giống của Blade, nhưng Blade lại có linh cảm EURUSD tăng.

Chọn con tim hay là nghe lý trí đây? :D

Bác cho e hỏi USD index chạy 24/5 phải ko bác ?
GBP JPY EUR cũng có các chỉ số index của nó và nó cũng chạy như trên hả bác ?
Cho e hỏi 1 câu nữa là ae xem chart index ở web nào vậy ạ, e xem trên tradingview nó chỉ cho e xem full nến ở USD index còn mấy cái như GBP JPY nó ko hiện hết cây nến ?
Thanks

EUR trên tradingview là EXY, JPY là JXY.

Theo nguồn investor.com khung w1 gì đó hồi @XÀ BENG lượm bài tiếng Anh, khg khéo nó xuống đáy mới ở fibo50%. Họ phân tích dài hạn thật chính xác chỉ cần giá, kháng cự, hỗ trợ nhìn xu hướng là nói được.
Ai nói bạn tui lượm bài tiếng anh ... nói năng phải cẩn thận .. tui nói giá hồi lại retest là của H4 ... h4 rớt xuống thì xem week ly coi giá sẽ rớt bao xa... xem lại đi cưng trước khi phát biểu .... chart h4 mới cắt trendline hồi lại làm gì có trên investor.com ... mà beng tui cũng chẳng có biết đến cái thằng invest gì đó

Theo nguồn investor.com khung w1 gì đó hồi @XÀ BENG lượm bài tiếng Anh, khg khéo nó xuống đáy mới ở fibo50%. Họ phân tích dài hạn thật chính xác chỉ cần giá, kháng cự, hỗ trợ nhìn xu hướng là nói được.
Ai nói bạn tui lượm bài tiếng anh ... nói năng phải cẩn thận .. tui nói giá hồi lại retest là của H4 ... h4 rớt xuống thì xem week ly coi giá sẽ rớt bao xa... xem lại đi cưng trước khi phát biểu .... chart h4 mới cắt trendline hồi lại làm gì có trên investor.com ... mà beng tui cũng chẳng có biết đến cái thằng invest gì đó

Cảm ơn bác The blade. Bác có thể phân tích giúp em chart tuần 3 con eu, gu và uj dc ko ạ? Hôm nào em từ bản xuống xin biếu bác một em sơn nữ thật xinh đẹp.

bài viết hay quá thanks bác giờ mới được đọc nhưng muộn còn hơn không :oops: còn những 3 tuần nữa để sell đuổi con G :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 563 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 290 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 641 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên