Dự đoán giá Bitcoin Private (BTCP) và Zclassic (ZCL) sau đợt hard fork cuối tháng 1

Dự đoán giá Bitcoin Private (BTCP) và Zclassic (ZCL) sau đợt hard fork cuối tháng 1

sàn nghe lạ lạ có nên mua bán k bác nhỉ :)
nhưng mà nhưng mà trên bittrex nó chưa cho chuyển btcp ra thì bán làm sao được.
Cứ để trên Bittrex xem sao đã bác, khách hàng bittrex đang dậy sóng yêu cầu họ list BTCP nếu ko họ rời khỏi Bittrex, hai nữa đợi nó lên sàn lớn lúc đó được giá rồi bán chưa muộn, nếu các bác còn Trum thì vào mùa đi đến lúc đó bán, tiếc là mình đi rao bán mà tất tần tật từ máu, gan, thận, dạ dày gì đều bị chê :(:(:(

Cứ để trên Bittrex xem sao đã bác, khách hàng bittrex đang dậy sóng yêu cầu họ list BTCP nếu ko họ rời khỏi Bittrex, hai nữa đợi nó lên sàn lớn lúc đó được giá rồi bán chưa muộn, nếu các bác còn Trum thì vào mùa đi đến lúc đó bán, tiếc là mình đi rao bán mà tất tần tật từ máu, gan, thận, dạ dày gì đều bị chê :(:(:(
kk mình hôm qua đổ thêm 1000$ nay chắc đổ thêm 1000$ nữa nhất chết với tụi này kk.

Các bác cho em hỏi để btcp trên ví của bittrex có vấn đề gì ko ạ?
mình cũng đang băn khoan ko biết lên chuyển nó đi đâu, bittrex ko hỗ trợ thị trường cho BTCP nên chắc chỉ cho giữ tới thời điểm nào thôi, đang tìm hiểu xem nên chuyển về đâu đây

mình cũng đang băn khoan ko biết lên chuyển nó đi đâu, bittrex ko hỗ trợ thị trường cho BTCP nên chắc chỉ cho giữ tới thời điểm nào thôi, đang tìm hiểu xem nên chuyển về đâu đây
nó về $37 rồi, còn lúa cứ sang tradesatoshi, nanex mà gieo giống hốt lên $500 bán các bác, mình đang dùng thận nhân tạo :(

nó về $37 rồi, còn lúa cứ sang tradesatoshi, nanex mà gieo giống hốt lên $500 bán các bác, mình đang dùng thận nhân tạo :(
thôi bạn ơi đang bão bùng lắm trú thôi, kk. Mà sàn đó có uy tín không bạn, mình chưa có tk sàn đó nên cũng không biết gì về nó.

Trên CMC nó ghi giá là $42 rồi. Nhưng trên Bittrex, cột "EST. BTC VALUE" vẫn là 0.00000000... Bác có biết vì sao không ạ.
Bittrex nó chỉ hỗ trợ fork cho người giữ ZCL nhận BTCP thôi, không list BTCP vào trade nên ko có giá trên nó đc bác, bác muốn bán thì rút qua bên sàn Tradesatoshi.com hoặc nanex.com để bán

thôi bạn ơi đang bão bùng lắm trú thôi, kk. Mà sàn đó có uy tín không bạn, mình chưa có tk sàn đó nên cũng không biết gì về nó.
Mình chưa chơi 2 sàn này cũng ko biết có uy tín ko, cũng mới lập cái ACC trên Tradesatoshi để đấy phòng khì thằng Bittrex bắt rút BTCP, Tradesatoshi thì có "tên tuổi" trên CoinMK còn Nanex mình ko thấy.

Mình chưa chơi 2 sàn này cũng ko biết có uy tín ko, cũng mới lập cái ACC trên Tradesatoshi để đấy phòng khì thằng Bittrex bắt rút BTCP, Tradesatoshi thì có "tên tuổi" trên CoinMK còn Nanex mình ko thấy.
ban có biêt cách
Level 2 Verification của sàn này tradesatoshi ko nhỉ. chứ lv1 cho rút 2k$ 1 ngày lv2 được 5k$

vào thấy có thằng đặt lệnh bán BTCP/BTC 2 nghĩa là nó đánh giá cao hơn BTC bó tay, có thằng đặt lệnh bán 9000$. ko biết bao giờ nó mới khớp lệnh

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 853 Xem / 50 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên