EA chán lắm, hãy tự tạo 1 hệ thống thế này để có thể viết các Strategy phức tạp

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi Nguyen Bao Nguyen, 02/05/2019.

1. Tao chán ngấy mày rồi đấy,đừng tag tao vào đôi co với mày nữa.

2. thế 2 bác đừng thách đố đôi co nữa, em thấy pic này có tính giải trí rất cao

Chỉnh sửa cuối: 02/10/2019
  3. MRTU

MRTU

37
    19
    Cười ỉa ra quần với ông anh này

4. Có bác nào cho e hỏi chút ea vẽ trenline tử đỉnh cao đến 1 đỉnh và đợi phá vỡ ea vào lệnh . E đang vướng code khúc này ko hiểu nhiều mong các bác giúp đỡ , em cảm ơn

5. hehe, đúng là có tính giải trí cao, nhất khi đọc cái câu "tao chán mày..."
    lạy trời, cảm ơn đã chán :)
    ổng lười nói rồi, kệ ổng đi bác :)
    em không viết EA thuần túy mà viết code C# dùng API, nên không biết vẽ trend line bằng EA

6. https://www.signalstart.com/analysis/mastertrend/63884
    bác xem con EA này ổn không, em đang định mua

7. MRTU

MRTU

37
    19
    Tui khuyên bác 1 câu chân thành sau 4 năm forex. Là đừng mua EA nào hết

Nguyen Bao Nguyen bài này.
  8. MRTU

MRTU

37
    19
    Đơn gian là bạn có thể thử cái profit cao nhất và drawdown thấp nhất để trải nghiệm. Mà tui nói trước nha. Dữ liệu mà bác nhìn thấy ấy, tụi nó dựng bán cho bác để lùa gà đấy. Ko tin bác cứ thử

9. MRTU

MRTU

37
    19
    Chả có chuyện copy trade hay ea ngon theo kiểu tự chủ về thời gian an nhàn nằm hưởng thụ đâu bác. Muốn vậy thì tốt nhất là quay tay hưởng thụ đi. Muốn kiếm được tiền từ forex, bác thật sự phải lao lực bằng trí tuệ

10. em đánh demo ngon lắm, cứ đánh real là thua, haizzz, có cách nào giúp em không nếu không phải là EA !?

11. [Broken External Image]: " target="_blank" class="externalLink ProxyLink" data-proxy-href="http:// ai_imgur_com_qhnWKVH___URL__.

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 05/10/2019
  12. gửi bạn @nhatquangmobile1988 giao dịch 26 ngày profit trung bình 15%,còn 4 ngày nữa khả năng lên được 18-20%.(tháng này trading không nổi bật nhưng lợi nhuận vẫn vậy :đều đặn và vững chắc),đúng hẹn ngày 10/10 tôi sẽ kết sổ 1 tháng giao dịch,còn dưới đây là tỉ lệ thắng thua . ai.imgur.com_Ai0tQGm.

MRTUduong2018 bài này.
  13. Em cũng có cái hình như này, nhưng thông số khác một chút :( :( :(

phanhung bài này.
  14. quan trọng là em phải trading đạt được lợi nhuân ổn định,maxdrawdown không quá 20%,tk của anh bị dội lại như vậy là do tháng trước có đánh một lệnh XAUUSD,bây giờ bỏ rồi nên loss nhiều nhất cũng chỉ 7-8%.chúc em giao dịch thành công.

duong2018 bài này.
  15. Hi hi, của em đây nè

Các file đính kèm:

phanhung bài này.
  16. MRTU

MRTU

37
    19
    Ối ồi ôi.Nhìn bác là em thấy cưng rồi

duong2018 bài này.
  17. đánh theo chiến lược mỗi tháng lãi 20 đến 30% chậm mà chắc,tinh thần thư thái là tốt rồi.thích thì tháng sau lại post tiếp.

duong2018 bài này.
  18. MRTU

MRTU

37
    19
    Để xem bác chắc được bao lâu.kkk, ko có ông kia ở đây nhỉ

duong2018 bài này.
  19. MRTU

MRTU

37
    19
    Tui nói với mấy bác 1 bí mật. Đó là metatrader 4 nó có thể được sàn đăng ký dùng thao túng giá, và chỉnh sửa EA của các bác khi trade thật. NGUYEN BAO NGUYEN hay ở chổ, bác ấy dùng kỹ năng lập trình để viết 1 phần mềm nhỏ bên ngoài sau đó lệnh copy tính bằng ms vào con metatrader 4 theo kiểu nó hiểu là người trade nên thoát dc

20. TKone76

TKone76

20
    13
    Bác nhầm hoàn toàn, đầu tiên bác phải hiểu là mt4, mt5, hay bất kỳ phần mềm nào khi đặt lệnh đều phải gửi tín hiệu -> server của sàn -> dealing center -> market, do đó sàn muốn thao túng thì khi bác gửi lệnh lên chẳng hạn close/modify thì bọn nó đã chỉnh sửa lệnh rồi, nó chả thèm quan tâm đến cái client terminal của khách hàng làm gì.

Các file đính kèm:

aliba3MRTU bài này.

Bình luận mới nhất

• BullBear trong Chuyện bên lề 2,233 Xem / 89 Trả lời
  • Phước@ trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 4,488 Xem / 41 Trả lời
  • NamVu82 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 20,558 Xem / 334 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade