EA chán lắm, hãy tự tạo 1 hệ thống thế này để có thể viết các Strategy phức tạp

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi Nguyen Bao Nguyen, 02/05/2019.

1. MRTU

MRTU

59
    22
    Xem 2 ông này tay bo mà buồn cười.kkk

phanhung bài này.
  2. test chiến lược thôi chứ hơn thua gì.

MRTU bài này.
  3. MRTU

MRTU

59
    22
    Ô anh nghiên cứu forex bao nhiêu năm rồi vậy

4. 5 tháng rồi

5. MRTU

MRTU

59
    22
    Thằng em tưởng là 5 năm

Nguyen Bao Nguyen bài này.
  6. cho tui add thêm 3 tháng tìm hiểu và vọc EA nữa nha, tổng cộng là được 8 tháng rồi...cho thâm niên tăng lên tí đi, chứ không bị chửi là newbie haha

7. MRTU

MRTU

59
    22
    Tui ở gần nhà ông anh lắm 450 Quang Trung

8. Một tháng thì ngắn quá ea chắc phải chạy 6 tháng trở lên. Mà bác share link myfxbook coi

9. khái niêm khác như thế nào vậy bác.

10. aliba3

aliba3

149
    146
    tìm được chưa bạn? mình có account IB của ICMarkets, các bạn có thể đăng ký account
    Mình có link đăng ký cam kết return 80% commission và tư vấn giao dịch miễn phí theo kinh nghiệm của mình.
    http://bit.ly/2OfahZD (mình tạm paste link vào đây vì không tìm thấy chỗ để gửi tin nhắn riêng ).

Hung Phi Le bài này.
  11. Bạn biết nơi nào bán EA uy tín, chất lượng ko bạn ?!

12. Chào bạn. Bên bạn giao dịch hoàn 80% com hả bạn ?!

13. Bạn ơi. Mình có nhu cầu muốn tìm hiểu mua "robot" của bạn. Bạn có bán ko nhỉ !? LH mình hợp tác nhé. Zalo 0993037711

14. Bạn cho mình hỏi về EA của bạn với. Mình đang tìm hiểu. Thanks bạn !

15. NamVu82

NamVu82

505
    523
    Khiếp thật, ổn định profit 15% 1 tháng ^^ tỷ phú đây rồi.

16. chào bạn, mình dùng robot của mình để trade thôi, mình không bán cho ai cả, vì sẽ bị lộ source code
    ai đó muốn đi bán robot là vì không kiếm tiền được từ thị trường nên bán robot, còn mình có phương án trading được rồi nên mình không bán.

Mình cảnh báo trước là bạn không nên mua robot của người khác khi mình chưa hiểu nó hoạt động gì nha. Bạn tự học hỏi và phát triển cho chính mình tốt hơn, hãy bắt đầu từ tài khoản demo trong vài tháng thấy ok thì đưa vào trade thật, đừng vội vã sẽ lỗ sấp mặt đấy

Chỉnh sửa cuối: 20/12/2019
  17. Trong 13 tuần được 11% rồi, nếu chạy 1 năm mà được 30% thôi tôi cũng vui mừng lắm, NOTE: HOÀN TOÀN TỰ ĐỘNG 100% NHA
    ai.gyazo.com_7b08a0987fe7e5c465c260c73105387f.

ai.gyazo.com_8e9434477c447a6477e6aa0e011455b9.

18. aliba3

aliba3

149
    146
    Bên mình không hoàn đâu. Sàn họ vẫn lấy 7$/Lot, nhưng nếu đăng ký qua link giới thiệu thì người giới thiệu cũng được 2$/Lot. Mình cam kết hoàn lại 80% của phần 2$/Lot thôi. Khi giao dịch có commission thì spread sẽ rất thấp, nhiều khi 1, 2 point. Nếu không muốn mất commission thì cũng dc nhưng spread lại tăng lên để bù vào, nói chung là lợi hại như nhau.
    Mình cũng giao dịch bằng bot, để tạo 1 account lãi 50% trong vòng 6 tháng cũng không khó lắm.Tiện đây share 1 số link cả real lẫn demo trên hệ thống của mình bạn có thể tham khảo: http://bit.ly/2VFLeQw.

19. khi nào lời 100% thì share link xem :)
    ai.gyazo.com_b19a94ef0485cf7a4925659eb55df146.

20. Ea hay cái gì gì đó cũng chỉ là 1 hệ thống hỗ trợ thôi , vì sự hạn chế của môi trường có thể mở rộng ra app hoặc 1 framework lớn hơn. Bác có thể chia sẻ sâu hơn về tính kỹ thuật cho ae cùng phát triển

Bình luận mới nhất

• Tiger86 trong Hệ thống giao dịch 25,936 Xem / 50 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    AxiTrader
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS