EA đóng lệnh theo mức % Drawdown

duong2018

Active Member
352
184
Hi,
Tặng các bác con EA đóng lệnh bảo vệ tài khoản trước những cú sập, đặc biết có thể sử dụng hiệu quả khi chạy song song với 1 con bot khác, các bác cứ lôi nó vào 1 chart bất kỳ, rồi setup cho nó là 2 hay 3 hay đại loại x% nào các bác muốn. Khi tài khoản bị âm đến một mức nào đó mà DD% đúng bằng thông số đặt sẵn là nó đóng toàn bộ các lệnh
Có con EA này mình nghĩ sẽ rất an toàn cho những ai đánh EA matingale

Đính kèm

• DD.ex4
    12.5 KB · Xem: 69

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Hi,
Tặng các bác con EA đóng lệnh bảo vệ tài khoản trước những cú sập, đặc biết có thể sử dụng hiệu quả khi chạy song song với 1 con bot khác, các bác cứ lôi nó vào 1 chart bất kỳ, rồi setup cho nó là 2 hay 3 hay đại loại x% nào các bác muốn. Khi tài khoản bị âm đến một mức nào đó mà DD% đúng bằng thông số đặt sẵn là nó đóng toàn bộ các lệnh
Có con EA này mình nghĩ sẽ rất an toàn cho những ai đánh EA matingale
Thế đại ca có cần con em code ko? mấy nay đi làm ca về ko làm thêm đc gì.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 803 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 185 Xem / 6 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,905 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên