EA EA EA cần giúp đỡ

EA EA EA cần giúp đỡ

EA EA EA cần giúp đỡ

duong2018

Active Member
352
184
Chào các bác,
Các đã nghe đến việc gửi tín hiệu từ MT4 lênh kênh telegram.
EM muốn hỏi các bác, đã có bác nào có con EA thực hiện ngược lại chưa? Nghĩa là có tín hiệu từ kênh telegram thì nó gửi về để mở lệnh trên MT4
Ca này khó , Nhờ các bác giúp đỡ

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
Chào các bác,
Các đã nghe đến việc gửi tín hiệu từ MT4 lênh kênh telegram.
EM muốn hỏi các bác, đã có bác nào có con EA thực hiện ngược lại chưa? Nghĩa là có tín hiệu từ kênh telegram thì nó gửi về để mở lệnh trên MT4
Ca này khó , Nhờ các bác giúp đỡ
Tín hiệu trên telegram là do EA hoặc con người gửi lên chứ không phải trên trời rơi xuống. Vậy sao ko dùng EA copy cho nhanh ?

Tín hiệu trên telegram là do EA hoặc con người gửi lên chứ không phải trên trời rơi xuống. Vậy sao ko dùng EA copy cho nhanh ?
Thế bác có nghĩ là bác ở trong 1 kênh tín hiệu của một người chuyên nghiệp, trade tuyệt vời, họ chỉ gửi cú pháp lệnh lên channel của họ thôi à ?
Muốn chuyển cú pháp lệnh từ channel đó về MT4 của mình, chứ ai chả biết nếu có pass tài khoản trade của họ thì copy cho rồi.
Sao bác không nghĩ hết các tình huống mà cứ chém như đúng rồi thế ?

Thế bác có nghĩ là bác ở trong 1 kênh tín hiệu của một người chuyên nghiệp, trade tuyệt vời, họ chỉ gửi cú pháp lệnh lên channel của họ thôi à ?
Muốn chuyển cú pháp lệnh từ channel đó về MT4 của mình, chứ ai chả biết nếu có pass tài khoản trade của họ thì copy cho rồi.
Sao bác không nghĩ hết các tình huống mà cứ chém như đúng rồi thế ?
Mình biết bạn muốn dùng nó để làm gì nhưng vấn đề là có vô số kênh tín hiệu, nếu tác giả trade tốt thật thì đã bán signal trên mql5 cho khỏe. Cái khó ko phải là copy được từ telegram về, nó chỉ là phương tiện, quan trọng là làm sao để kiếm ra và kiểm tra độ tin tưởng tín hiệu đó. Có thời gian thì đầu tư vào bản thân đi chứ đầu tư vào công cụ để đi ăn theo người khác làm gì.

Mình biết bạn muốn dùng nó để làm gì nhưng vấn đề là có vô số kênh tín hiệu, nếu tác giả trade tốt thật thì đã bán signal trên mql5 cho khỏe. Cái khó ko phải là copy được từ telegram về, nó chỉ là phương tiện, quan trọng là làm sao để kiếm ra và kiểm tra độ tin tưởng tín hiệu đó. Có thời gian thì đầu tư vào bản thân đi chứ đầu tư vào công cụ để đi ăn theo người khác làm gì.
chuẩn, mấy tên post signal qua mấy kênh chat là mấy thằng vớ vẩn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 931 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,237 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 289 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,299 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 329 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên