EA Robot nổi tiếng thế giới bản cr**k tặng anh em TraderViet

Cám ơn bác. Nhưng con EA Eagle thấy các bác khác test ra dương tiền mà sao em lại âm nhỉ?

Cám ơn bác. Nhưng con EA Eagle thấy các bác khác test ra dương tiền mà sao em lại âm nhỉ?
Backtest phải trên 1 năm thì mới chính xác được. Bác check lại xem nó backtest bao lâu. Ngoài ra chất lượng dữ liệu backtest cũng có thể ảnh hưởng đến kết quả backtest sẽ tốt hơn hoặc tệ hơn

Lúc em test cái nến nó chạy chậm lắm, không nhảy nến liên tục được. THế là nó bị làm sao thế bác? Làm thế nào để nó nhảy nến nhanh cho mình theo dõi?

Đính kèm

471.4 KB · Xem: 4
sao em ném vào nó không chạy nhỉ :( , con này chạy khung nào với cặp nào vậy mấy bác :(

sao phần nhập thông số của em nó chỉ có mỗi Magicnumber , còn lại không có 1 cái gì nhỉ :(

Các bác cho e hỏi chút, tại sao e backtest EA trên mỗi TF khác nhau lại cho kết quả khác nhau, e đã test nhiều con và con nào cũng vậy. Về cơ bản thông số lập trình cho mỗi EA đều dựa trên 1 TF nhất định, vậy thì dù ta có backtest ở TF khác thì nó vẫn sẽ vào và thoát lệnh đúng tại điểm tín hiệu của TF đã lập trình, dù ta có chỉnh TF khác thì nó cũng vẫn theo tín hiệu đó nhưng lại cho net profit khác nhau là sao vậy mấy bác?????????

Bạn nhấp vào biểu tượng backtest(hình chiếc kính lúp) phía trên phần mềm mt4 test thử xem EA nó có chạy được ko,nếu ko chạy bạn phải xem lại indicartor của nó nằm đúng thư mục chưa(hướng dẫn ở đầu trang 1)
Chỉ còn mấy ngày nữa là Noel.AE nào muốn nhận quà thì vào comment nhé! Quà tôi tặng cho AE chính là bản thông số cặp EU vào tối ngày 24/12
Giờ em mới đọc được đến đây, không biết anh còn quá giáng sinh không ạ, em mới tìm hiểu mà đọc nhiều vấn chưa hiểu gì

hôm nay rảnh rổi vô comment tý cho vui
Mình thấy để ăn được với chiến lược này có 2 cách :
- bổ sung thêm bình quân giá nếu lệnh bị lỗ.
- Hoặc Hedg nếu lệnh bị lỗ.
đảm bảo ăn chắc lợi nhuận > 30%/tháng

'Eagle_v1.6.mq4' Eagle_v1.6.mq4 1 1
'void' function returns a value Eagle_v1.6.mq4 66 59
no indicator window property is defined, indicator_chart_window is applied 0 0
0 error(s), 2 warning(s), compile time: 117 msec 1 3

'Eagle_v1.6.mq4' Eagle_v1.6.mq4 1 1
'void' function returns a value Eagle_v1.6.mq4 66 59
no indicator window property is defined, indicator_chart_window is applied 0 0
0 error(s), 2 warning(s), compile time: 117 msec 1 3
Bạn tìm ở đầu topic, tải file về và copy file: Keltner_Chanel.ex4 vào thư mục cài đặt MT4, vào mục MQL4\Indicators

Refresh mục Indicators, hoặc reset lại MT4 để EA kết nối với indicator thì nó mới chạy được backtest hoặc live trade

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,265 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,621 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 247 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 447 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,136 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 199 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên