EA Robot nổi tiếng thế giới bản cr**k tặng anh em TraderViet

Bạn nói đúng 90% rồi đó chỉ còn 10% chỗ còn thiếu này mới tạo ra lợi nhuận .EA bạn có thể cho nó chạy ngược được đó...
Thông số thì tôi không muốn tập trung vào đó. Có lẽ tôi sẽ viết một EA dựa trên Ichimoku hay Bolinger Bands vậy, vì muốn hiểu được thông số thì phải hiểu được Keltner Indicator trước a.

mình cũng cài EA rồi, tất cả để mặc định mà vẫn không thấy EA đặt lệnh nào trong hơn 12 giờ
EA có hình mặt cười rồi, EA đặt trong khung M5

EA chỉ vào lệnh khi có tín hiệu đúng với system mới vào lệnh nó chỉ vào lệnh từ phiên âu với mỹ thôi .ít lệnh nhưng chất lượng thì tốt thôi có sao.

mình cũng cài EA rồi, tất cả để mặc định mà vẫn không thấy EA đặt lệnh nào trong hơn 12 giờ
Các bạn để ý mục spread của EA nếu sàn của bạn giãn spread hoặc spread cao thì bạn phải để thông số spread của EA phải cao hơn hoặc bằng tùy theo cặp tiền thì nó mới vào được lệnh nhé!

Các bạn để ý mục spread của EA nếu sàn của bạn giãn spread hoặc spread cao thì bạn phải để thông số spread của EA phải cao hơn hoặc bằng tùy theo cặp tiền thì nó mới vào được lệnh nhé!
Mình mới chỉnh lại spread từ 3 lên 20, các thông số mình cài đây không biết đúng hết chưa

Đính kèm

63.5 KB · Xem: 4
Bạn chỉnh cái slippagepips lên chút nếu còn không vào lệnh thì xem sàn nó có cho chạy EA ko nhé.
Mình mới chỉnh slipage từ 5 lên 10 , sàn này peperstone, mình đã từng chạy nhiều EA rồi
Mình chạy test thử trên 14 cặp cùng 1 tài khoản, magic number vẫn để 8888, ko biết có sai gì không. Tài khoản demo này chỉ chạy con EA này

Mình mới chỉnh slipage từ 5 lên 10 , sàn này peperstone, mình đã từng chạy nhiều EA rồi
Mình chạy test thử trên 14 cặp cùng 1 tài khoản, magic number vẫn để 8888, ko biết có sai gì không. Tài khoản demo này chỉ chạy con EA này
Bạn nhấp vào biểu tượng backtest(hình chiếc kính lúp) phía trên phần mềm mt4 test thử xem EA nó có chạy được ko,nếu ko chạy bạn phải xem lại indicartor của nó nằm đúng thư mục chưa(hướng dẫn ở đầu trang 1)

Bạn nhấp vào biểu tượng backtest(hình chiếc kính lúp) phía trên phần mềm mt4 test thử xem EA nó có chạy được ko,nếu ko chạy bạn phải xem lại indicartor của nó nằm đúng thư mục chưa(hướng dẫn ở đầu trang 1)
Indicator mình chắc chắn để đúng thư mục rồi, bạn xem hình thì thấy mình cũng đã kéo vào chart. Mình backtest nó chạy ngon lành,

Nhưng ko hiểu sao chạy 14 cặp qua 24 giờ rồi mà nó không đặt 1 lệnh nào

Đính kèm

434.4 KB · Xem: 5
Chỉnh sửa lần cuối:
Indicator mình chắc chắn để đúng thư mục rồi, bạn xem hình thì thấy mình cũng đã kéo vào chart. Mình backtest nó chạy ngon lành,

Nhưng ko hiểu sao chạy 14 cặp qua 24 giờ rồi mà nó không đặt 1 lệnh nào
Bạn xóa hết EA ở các cặp tiền đi,xóa file trong thư mục log của mt4 xong bật lại mt4 rồi add EA vào một cặp EU thôi xem sao.nếu chạy 2 cặp nhớ thay đổi Magicnumber

Bạn xóa hết EA ở các cặp tiền đi,xóa file trong thư mục log của mt4 xong bật lại mt4 rồi add EA vào một cặp EU thôi xem sao.nếu chạy 2 cặp nhớ thay đổi Magicnumber
Mình chạy backtest thấy EA nhiều khi 1 tháng mới đặt lệnh, nên mình nghĩ không phải do cài đặt.

Thanks bác, EA đúng là món khoái khẩu của em mà chưa tìm được con nào ngon cả. Chúc bác luôn thành công và sức khỏe để đóng góp cho công đồng FX việt ngày càng lớn mạnh.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,542 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 193 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 426 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,124 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên