ECB không thay đổi chính sách - EUR giảm? Tường thuật họp ECB live

Mấy kiểu họp báo thế này dân tình soi rồi suy diễn từng câu từng chữ một khó đoán. Tốt nhất ngồi ngoài

em thi dc co the nay thoi cac bac a

về đúng giá ban đầu rồi =)) thiệt tình chưa thấy ai nhây như bác Draghi này làm dân tình phán đoán linh tinh xòe =))

em đánh lot nhỏ xíu nên bão quét em vẫn đón vô tư, kq là chưa có lổ

Đính kèm

436.8 KB · Xem: 4
Nó có nói gì thì trung hạn eu vẫn cứ lên. Chỉ là vấn đề thời gian phải cắt giam qe thui.k tránh dc. Bọn nó đè giá xuong là gom hàng. Ae cũng làm giống y bọn trùm (((( là hốt xèng thui các bác

Nó có nói gì thì trung hạn eu vẫn cứ lên. Chỉ là vấn đề thời gian phải cắt giam qe thui.k tránh dc. Bọn nó đè giá xuong là gom hàng. Ae cũng làm giống y bọn trùm (((( là hốt xèng thui các bác
Quan trọng trung hạn là khi nào bác :)) nó vẫn mở cửa cho tăng size của gói QE đó, trong khi số liệu gần đây German đang không tốt, hạ dự báo lạm phát xuống 1.3% năm 2018, 1.5% 2019, trong khi target là 2%

Tất cả là chiêu trò thôi, quan điểm lâu dài ai cũng muốn có lợi thì EU càng đi xuống, càng có lợi cho khối EU, tuy nhiên, đáng tin cậy nhất vẫn là biểu đồ giá, áp sát nó mà triển khai kế hoạch là hay nhất, những lúc sóng gió thì hạ lot đánh xuống giảm rui ro, hoặc nàm ngoài chờ... market lên xuống là chuyện bthuong ở huyện quan trọng la ta thắng hay thua thôi!

Quan trọng trung hạn là khi nào bác :)) nó vẫn mở cửa cho tăng size của gói QE đó, trong khi số liệu gần đây German đang không tốt, hạ dự báo lạm phát xuống 1.3% năm 2018, 1.5% 2019, trong khi target là 2%
Để ý xem eu khỏe. Kỳ nào ông ấy cũng nói kiêu này kiểu kia. Eu vẫn tăng mấy kỳ rùi. Nói gì cũng k giấu dc sự thật là giá. Và ở đó bọn nó biết dc những điều mình k biết. Tui là tui thích đọc bài chiêu trò của nó. Đi trc nó luôn. Ăn đủ. Sai cũng chịu đủ luôn. Oánh cược mà (((

Để ý xem eu khỏe. Kỳ nào ông ấy cũng nói kiêu này kiểu kia. Eu vẫn tăng mấy kỳ rùi. Nói gì cũng k giấu dc sự thật là giá. Và ở đó bọn nó biết dc những điều mình k biết. Tui là tui thích đọc bài chiêu trò của nó. Đi trc nó luôn. Ăn đủ. Sai cũng chịu đủ luôn. Oánh cược mà (((
Hì. Oánh rút KN =)) ăn đạn nhiều biết nhiều bác ợ

Thím này ở kênh nào thế bác ơi
trên Twitter Bác ạ. Em hay follow mấy thím pro trên đấy với Follow bác Trump thi thoảng bác ý Tweet cái gì cái biết ngay :D. Nói chung tham khảo thôi, ko phải lúc nào cũng theo. Follow mấy kênh tin tức fx với tkhoan "ZeroHedge" có gì hot trên thị trường thế giới phát mình cũng cập nhật dc ngay bác a :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,265 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,621 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 247 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 447 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,136 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 199 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên