Em cần tư vấn về Vast Triumph ạ

Quang Sơn 94

Member
5
0
Em định đầu tư uỷ thác 2000$ vào Vast Triumph , có anh chị nào đang dùng loại này không tư vấn em với ạ

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
tất cả ủy thác gd đều là rủi ro cao, và cái sàn bạn nói cũng chưa ai tham gia bao giờ, nên hỏi thăm dò thêm đi nếu ko muốn mất tiền oan cho tụi lừa.

Mô hình đa cấp thấy rõ, thôi đừng mất tiền ngu nữa

tất cả ủy thác gd đều là rủi ro cao, và cái sàn bạn nói cũng chưa ai tham gia bao giờ, nên hỏi thăm dò thêm đi nếu ko muốn mất tiền oan cho tụi lừa.
View attachment 166629
Dạ em cũng thấy là mô hình đa cấp. Nhưng nó trade thật trên sàn MT4 thì có tin tưởng được phần ko anh nhỉ?

View attachment 166629
Em check trên web của ASIC thì thấy Vast Triumph này được cấp phép từ tháng 4 năm nay thì liệu có ổn tí nào không anh ?

Dạ em cũng thấy là mô hình đa cấp. Nhưng nó trade thật trên sàn MT4 thì có tin tưởng được phần ko anh nhỉ?
Hên xui, hồi đầu năm năy tớ cũng có hỏi về sàn FXtradingmarket mà ko ai có thông tin gì, check thì là sàn của Việt nam nhưng nó hoạt động từ tháng 8/2019 đến nay hơn 1 năm rồi mà lợi nhuận 20%/tháng đó. Chẳng biết thế nào nhưng có ông bạn tham gia kiiếm được mấy trăm ngàn $ mới rồi rút hết về mua xe, mua đất, số còn dư nghe đâu đang đầu tư vào cái sàn bạn đang hỏi đó. Đúng là có nhiều chuyện không hiểu nổi

Xem thêm quy định có giống BO là quản trị "rủi ro" kg? Hay đại loại là câu cuối cùng là tất cả quyền quyết định là của A.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 84 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 955 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 143 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,524 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 413 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 355 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 182 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên