Em đã mất 8k và sắp hoàn vốn. Không dùng EA, cũng không áp dụng bất kỳ phương pháp nào trên thế giới

Em đã mất 8k và sắp hoàn vốn. Không dùng EA, cũng không áp dụng bất kỳ phương pháp nào trên thế giới

Theo như bạn nói ngày ăn 20u thì 2 tháng 44 ngày bạn sẽ có lãi liên tiếp bạn sẽ thu về 880u. Vậy còn 7720u nữa mới đủ 8000u. Vậy bạn lấy ở đâu ra số tiền đó để bù vào vốn?
Thưa ông giời. Ông đọc đoạn nào mà bảo tôi ăn 2 tháng. Mà tôi nói sắp hoàn vốn chứ phải đã hoàn đâu? Ông thua 8k xong ông chơi nhỏ lẻ rền rĩ ông gỡ được 3k thì ông có sướng ko? Nếu ko sướng mà ông lại muốn đập vào chơi to là ông ko kiềm chế được cảm xúc rồi thưa ngài Lê guýt Nguyễn

Chắc phải cày thêm cả ngày nghỉ mới sắp hoàn vốn.
Một trader thành công ngoài tư chất thông minh còn cần ít nhất 10000h( khoảng 5 năm) học hỏi và luyện tập mới có thể thành công,huycool đang kể chuyện cổ tích cho newbie nghe à.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thưa bác là e ko có nói rằng 2k đã gỡ được 8k bác nhé. Nếu mà gỡ được nhanh như thế thì e sang Mỹ du lịch rồi chứ e chả lên đây nói với các bác làm gì cho mệt người. Cũng chẳng rỗi hơi mà hư cấu.
Vài tháng nữa nếu hoàn vốn thì e sẽ gửi pass cho bác vào xem. Còn giờ thì rất xin lỗi vì e chưa thể.
Bác đừng nghĩ sâu xa quá. Ae cũng chỉ tò mò hỏi han tìm hiểu thêm thôi. Chứ tiền của bác, kiếm đc hay mất đâu có ảnh hưởng tới ai đâu. Bác chia sẻ tới đâu ae biết tới đó.:D Tôi ở đây cũng chỉ hóng chuyện thiên hạ cho vui thôi

Thưa bác. Em nói sắp hoàn vốn chứ e ko có nói là đã hoàn vốn. Cũng không phải ý như bác là e thả SL. Sau này hoàn vốn e sẽ cho pass bác vào xem nhé. Nhưng e thấy có vẻ tâm lý bác chưa được ổn.
Xin lỗi bác nếu e nói có gì sai nhé!
Mình hoàn toàn không có ý đả phá hay khen chê gì bác cả, bác đừng hiểu nhầm. Mình chỉ đang xét trên phương diện logic của câu chuyện và từng chi tiết bác nêu ra (cộng với tiêu đề) thôi. Rõ ràng, 1 là do Bác kể thiếu ý nên mình (và đại đa số anh em) đọc sẽ hiểu theo hướng khác, hoặc 2 là chuyện bác kể hư cấu chỗ nào đấy nên mới có nhiều người tò mò thắc mắc

Bác đúng là tấu hài. 1 ngày bác dã 23 phát 0.01 ăn mấy trăm $ mà kêu là kiến giết voi, có mà voi dẵm kiến thì có. Bác chủ topic ở trên nói 0.01 x 4 lệnh/ngày từ 10-20$/ngày, ngày được ngày mất mà vốn 2k sắp gỡ đc 8k rồi đó.:D
Bác chủ thớt nói là ngày đầu đánh 4 lệnh 0.01lot mà bác, còn những ngày sau theo chiến thuật đó, tức là ý bác ấy nói đánh lot nhỏ thôi. Chứ có nói ngày nào cũng đánh 4 lot 0.01 đâu bác. E chỉ là đang chứng minh cho bác thấy, đánh 0.01-0.02 thì kéo đc 8k cũng ko quá khó nha bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,238 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,926 Xem / 15 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 878 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên