em gà xin tư vấn từ các bác

Thảo luận trong 'Chuyện bên lề' bắt đầu bởi vanminh2x, 30/05/2019.

?

Có nên tham gia ?

Poll closed 06/06/2019.
  1. ok! chơi đi gà

0 phiếu
    0.0%
  2. bẫy đó gà ơi !

0 phiếu
    0.0%
  3. hổng biết nha! hên xui.

0 phiếu
    0.0%
  1. Chào các bác,
    Em cũng mới tham gia trade một thời gian, đổ máu thì nhiều mà cơm cháo thu lại ít quá, vô tình em biết trang này https://www.euroscalperpro.com. em thấy lợi nhuận mang lại khá tốt nhưng ko biết thực tế thế nào? các bác biết về trang này xin tư vấn giúp.

Lưu
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    Đang tải...
  2. ko có bác nào trả lời em ạ

3. Xem qua trang thì thấy ko dùng stoploss, takeprofit thì ngắn 3 pip-va-pipettes.408/" class="VNNETlink " >pips. Theo cá nhân tôi thì nếu ko rõ chiến lược, quản lý vốn, kèm theo kỉ luật cao tốt nhất bạn ko nên tham gia. Bởi sclaping rủi ro rất cao chỉ số ít người có tính kỉ luật tuân theo phương pháp mới đánh được.

4. Mình không biết bạn sẽ trade ntn. Hãy trade real money rồi cảm nhận.

Chỉnh sửa cuối: 12/06/2019
  5. trade demo đi rồi học tập từ từ, phải làm đi mới có câu trả lời cho mình chứ lên đây hỏi đc gì đâu

6. an..hy

an..hy

4,530
    5,497
    có tiền thì nạp cent mà đốt từ từ ha ... không nên chơi đám lớn ... nhớ ghi lại quá trình đốt thế nào và so khớp lại sau đó

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 140,655 Xem / 5,721 Trả lời
  • kokuyomata trong Hệ thống giao dịch 466 Xem / 1 Trả lời
  • Minh Knight trong Sách - Tài liệu 37,982 Xem / 26 Trả lời
  • Minh Knight trong Sách - Tài liệu 30,594 Xem / 25 Trả lời
  • Hoàng Cường trong Hệ thống giao dịch 274 Xem / 2 Trả lời
  • Minh Knight trong Sách - Tài liệu 22,058 Xem / 23 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    LMAX Global
    FXCM
    Doo Prime