ERG lợi nhuận lên tới 0.5%/ngày?

Pham Dung

Active Member
218
191
Chào các anh em TraderViet,

Hiện mình có 1 thằng bạn đang làm sale cho công ty BĐS với thu nhập khá tốt. Mặc dù công việc sale này khá tốt nhưng vẫn có nhiều chuyện làm cho nó gặp nhiều áp lực và ức chế. Tháng 3 vừa rồi, nó được các anh em làm chung giới thiệu đến cái Coin ERG với lợi nhuận 0.5%/ngày (hơn 300%/năm). Cùng với các dẫn chứng rất sát thực là các đồng nghiệp làm chung tham gia vào coin này đã mua được xe hơi và nộp đơn xin nghỉ việc. Nó rủ rê mình tham gia (với hoa hồng giới thiệu 1%), mình có khuyên nó và góp ý là nên cẩn thận do đây có thể là 1 hình thức đa cấp khác. Mình có dẫn chứng 1 trang web phân tích cái coin này nhưng vẫn không thuyết phục đc nó. Anh em có thêm dẫn chứng nào về cái coin này gửi giúp mình để giúp thằng bạn mình cũng như những người sắp tới tham gia vào coin ERG này với ạ.

Giới thiệu sách Trading hay
Khám phá Nghệ thuật Giao dịch Tiền tệ Chuyên nghiệp

Sách được viết bởi FX Trader chuyên nghiệp, có gần 30 năm giao dịch Forex cho các ngân hàng lớn thế giới như Citi, Nomura hay HSBC, đồng thời từng trading cho quỹ đầu cơ có vốn hàng chục triệu đô la

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 6 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 329 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 863 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,209 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,920 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,467 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên