ERG lợi nhuận lên tới 0.5%/ngày?

Thảo luận trong 'Chuyện bên lề' bắt đầu bởi Pham Dung, 07/05/2019.

1. Chào các anh em TraderViet,

Hiện mình có 1 thằng bạn đang làm sale cho công ty BĐS với thu nhập khá tốt. Mặc dù công việc sale này khá tốt nhưng vẫn có nhiều chuyện làm cho nó gặp nhiều áp lực và ức chế. Tháng 3 vừa rồi, nó được các anh em làm chung giới thiệu đến cái Coin ERG với lợi nhuận 0.5%/ngày (hơn 300%/năm). Cùng với các dẫn chứng rất sát thực là các đồng nghiệp làm chung tham gia vào coin này đã mua được xe hơi và nộp đơn xin nghỉ việc. Nó rủ rê mình tham gia (với hoa hồng giới thiệu 1%), mình có khuyên nó và góp ý là nên cẩn thận do đây có thể là 1 hình thức đa cấp khác. Mình có dẫn chứng 1 trang web phân tích cái coin này nhưng vẫn không thuyết phục đc nó. Anh em có thêm dẫn chứng nào về cái coin này gửi giúp mình để giúp thằng bạn mình cũng như những người sắp tới tham gia vào coin ERG này với ạ.

Lưu
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    Đang tải...

Bình luận mới nhất

• willcyan trong Trao Đổi về Broker 133 Xem / 6 Trả lời
  • Đào Văn Minh trong Hệ thống giao dịch 152,132 Xem / 410 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    OlympTrade
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime