Ethereum vượt lên trên 200 - Sự trở lại của Nữ Hoàng Crypto?

Mình đang mắc kẹt lệnh short con eth 187. giờ sao huynh. cắt đu theo hay nằm đợi gấu
Đặt giá short cao cao lên bác ơi, con ETH đang yếu dần rồi, hiện tại do con BTC đang pump nên ETH gắng leo lên theo thêm thôi, dự tầm 230 là mai nó hồi về.
Bác trung bình giá tầm 200-205 là ok, mình long từ 266 mà h còn chốt lời dc mà bác lo gì, miễn là bác đừng có margin bị cháy thôi. :D
Bác đợi nó về 187 thì còn lâu đó bác.

Chưa đâu bạn, chừng nào cái dải màu đỏ trên hình nó co thắt lại rồi chuyển sang xanh mới đổi trend nhé, mai sẽ điều chỉnh 99%, short ở đây trở lên là an toàn với mình :D
Vẫn còn đang kẹt kèo long ETH@ 217 với BTC@6700, chờ chốt đc 2 lệnh trên là mình short cả 2
View attachment 57994
bác dùng công cụ để hiện cái dải đó là gì thế ạ

vui thôi đừng vui quá, đã lên thuyền short tại 222

May tối hom kia em ngó qua chảrt bọn eos iota bch thấy tụt so với eth em nghi có biến ôm ngay eth giờ eth lại đang lên nhanh nhat rồi. Khéo năm nay erh dẫn dắt thị trường thị ăn đủ :D mà em cungz nghĩ lên 227 là khó khăn cho eth rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 63 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên