EURUSD bão thế này, tài khoản anh em có sao không?

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,584
153,955
Không ngoài dự đoán của chúng ta rằng giờ ra tin họp NHTW Châu Âu ECB tối nay sẽ là thời điểm cực kỳ sóng gió cho EUR. Kết cục biến động EURUSD đã đúng như vậy. EURUSD chơi 1 cú giựt lên tầm 40 pips và giảm lại tầm... 140 pips. Hiện EURUSD đang nằm sát đáy cũ quanh 1.0925. Không chừng tối nay bung đáy luôn thì lại bão lũ tiếp

Trong bài phân tích buổi sáng, anh em đã bàn nhau chuyện ngồi ngoài kèo này vì nó rất chi là khó đoán định. Anh em nào trade kèo EURUSD tối nay dù long hay short mà không có SL chặt chẽ thì giật kiểu này không chừng cháy tài khoản như chơi.

Tài khoản của anh em sao rồi? Có anh em nào hốt được EURUSD không vô show report chung vui đi nào

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
chả sao
chắc do lười đọc phân tích cơ bản với kỹ thuật nên k buồn vào lềnh
có điều ...... tin này mạnh nên ... có đặt lệnh thì cũng tương đối xa .... chắc j trùng

Ngọt nước . Hehe

Đính kèm

• Screenshot_2019-09-12-20-10-42-236_net.metaquotes.metatrader4.png
    Screenshot_2019-09-12-20-10-42-236_net.metaquotes.metatrader4.png
    81 KB · Xem: 3
Lỡ mấy thằng điên nó hốt kèo này trong khi mấy thằng sáng suốt như anh em mình lại không kiếm được đồng nào bác ơi
LMAO. intra day như bác chắc là không vào lệnh rồi, các lệnh sell ở 1.1210 chắc cũng xoắn đ*t bác Huy ạ.

tăng 20% tài khoản chứ sao. Đầu ngày mình chận đầu, chận đít (sell limit, sell stop EurUsd) khớp hết cả 2. Sau đo Fomo gom vàng.

EU tang lai 1 cay 100 pip rồi kìa bà con,em bay hết 2 lệnh .tuần này âm qua lãi tuần trước rồi
chạy theo tin nên khong đặt SL kịp

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,241 Xem / 84 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 638 Xem / 34 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,142 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 278 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 98 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên