[Event tặng sách] Tặng sách Phân tích cơ bản và Kỹ thuật Liên thị trường trong giao dịch tài chính

[Event tặng sách] Tặng sách Phân tích cơ bản và Kỹ thuật Liên thị trường trong giao dịch tài chính

E k có ý phá nhé. Thấy sao nói vậy thui, vì những thằng cứ nghĩ việc chôm chĩa ú tưởng ng khác, xào nấu chút đỉnh r nhận vơ là của mình nên ng có tâm ý muốn đóng góp. Vì thế cộng đồng trading vn sẽ k bao giờ lớn nổi
Cảm ơn nhận xét của bạn. Không ai nghĩ bạn phá đâu. Mọi người trên TraderViet tôn trọng quyền tự do ngôn luận của bạn.

Thiết nghĩ nếu bạn đã đọc sách rồi thì nên viết 1 bài review xem sách trùng với ý tưởng nào của anh Vietcurrency, vì sao quyển sách ít giá trị...như vậy sẽ hay hơn rất nhiều. Chứ nói không không kiểu này thì chẳng ai hiểu cả

Thân

Cảm ơn nhận xét của bạn. Không ai nghĩ bạn phá đâu. Mọi người trên TraderViet tôn trọng quyền tự do ngôn luận của bạn.

Thiết nghĩ nếu bạn đã đọc sách rồi thì nên viết 1 bài review xem sách trùng với ý tưởng nào của anh Vietcurrency, vì sao quyển sách ít giá trị...như vậy sẽ hay hơn rất nhiều. Chứ nói không không kiểu này thì chẳng ai hiểu cả

Thân
Post cuối nhé, e k có nghĩa vụ phải làm điều nầy. Nếu cần thì hãy để các ông trader bị lùa gà đi, rồi sẽ hiểu.

Nhắc ad thêm một cái, tiện tay nhớ tháo biển quảng cáo của fbs xuống, phê phán thằng fxpro lừa đảo một thì ku fbs của Nga nầy lừa đảo gấp nhiều lần

Post cuối nhé, e k có nghĩa vụ phải làm điều nầy. Nếu cần thì hãy để các ông trader bị lùa gà đi, rồi sẽ hiểu.

Nhắc ad thêm một cái, tiện tay nhớ tháo biển quảng cáo của fbs xuống, phê phán thằng fxpro lừa đảo một thì ku fbs của Nga nầy lừa đảo gấp nhiều lần
Chào bạn.

Mình không nói bạn có nghĩa vụ gì cả. Ý mình là nếu bạn cho rằng sách đó không có luận điểm gì hay thì nên viết ra phản biện, như vậy mới là tranh luận hiệu quả. Còn bạn không viết cũng không sao. Mình không có ý yêu cầu hay bắt buộc gì trong comment của mình

Về banner quảng cáo FBS thì họ đăng banner là việc của họ, còn mở tài khoản hay không là của trader bạn ạ. Trader thông minh biết tự tìm thông tin hoặc hỏi cộng đồng về chỗ mở tài khoản tốt.

Về FXPRO thì bài nào nói FXPRO lừa đảo mong bạn chỉ giúp.

Thân

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 668 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên