Exness gây khó dễ cho khách hàng trong việc rút tiền

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi StayGreen, 09/05/2018.

1. Tre

Tre

27
    7
    @Cao Hùng bác cho em hỏi nên xài ngân hành trực tuyến của bank nào là ok nhất vs exness. E có vcb nhưng thích xài techcombank có ổn ko bác.

2. Trước đó bạn có nạp bằng phương pháp khác không, exness theo thứ tự. Nếu trc đó nạp bằng visa thì phải hoàn vốn hết visa mới cho rút nganluong. Tôi cũng bị rej rút nganluong cả 10 lần. Vì chưa rút hết tiền nạp từ visa trong khi visa ko khoản nào khớp với số dư còn lại. Tóm lại nó gây khó đủ trò

- mới đây bị quét 1 lệnh sell -314usd GU rất vô duyên, exness tự dãn spread và quét lệnh. Giá cao nhất của nến M1 tại thời điểm bị quét là 126599. Lệnh đóng tại giá 126777. TK ECN mà nó quất spread 277 rồi tự đóng lệnh, khốn nạn thật. Nếu lệnh mình ko bị quét thì hôm sau đã lời 400usd. Chat live cũng như ko, cãi qua cãi lại nó ko giải quyết

Mình bắt đầu thâý nghĩ ngờ cái sàn này. Kẹt 1 đống tiền vào đây, cố lấy lại mà cứ âm mãi

3. Exness có bộ nến riêng mà :D.
    Cùng khung h4, 3 thằng same same, riêng Ex một đường...:eek:
    xm.JPG xm
    ktm.JPG ktm
    fbs.JPG fbs
    ex.JPG và đây là exns ..riêng một góc trời :rolleyes:. Vào lệnh thì trễ kinh dị.
    Mình hiểu tại sao Ex bị phàn nàn nhiều vậy rồi. Mấy lần mình bị co giật. Có chat support em supporter bảo có tin. Mà mình thì lúc nào chẳng coi lịch kinh tế trước khi vào lệnh. Haizzz

Các file đính kèm:

Kích thước:
      198.5 KB
      Đọc:
      0
  4. Chào bác. Sorry bác trả lời trẫ vì mình đi công tác mới về. Bên cổng ngân hàng trực tuyến thì techcombank vẫn hỗ trợ và khá ổn định, chỉ có vcb và sacombank hay bị lâu hoặc thỉnh thoảng bảo trì. Bác yên tâm sử dụng techcombank nhé.

5. Mình có techcombank với acb vậy dùng internet banking ngân hàng nào tốt nhất vậy ạ. Đang phân vân vấn đề này không biết hỏi ai. Gặp bác thì may quam

6. Chào bạn. Cả 2 đều tốt như nhau và rất ít than phiền khi khách dùng 2 thẻ này. ACB trước giờ hầu như chưa có 1 trường hợp than phiền, còn techcombank có vài trường hợp do hạn mức của chủ thẻ thôi.
    Cám ơn bạn.

7. Cần tìm 1 IB Exness tận tâm nhiệt tình ạ

8. thk143

thk143

156
    104
    Hic mình trade ở Exness cũng khá lâu rồi, giờ cũng đang gặp trường hợp giống chủ top, đang rất thất vọng về Exness :(

9. thk143

thk143

156
    104
    Trade Exness khá lâu nhưng giờ thì thật sự thất vọng vì cách làm việc của Exness. Mình nạp hơn 300$ từ bank, giờ muốn rút vốn về thôi cùng bank đó cũng ko cho rút, chat với SP thì ko ai trả lời, bình thường thì vào rất nhanh :(. Không hiểu cách làm việc của Exness luôn, có bác IB nào vào giải thích giùm em.
    upload_2019-9-12_14-29-17.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      20.4 KB
      Đọc:
      0
  10. Bác ơi hỗ trợ em với ah. Em gặp tình trạng tương tự

Tradasg bài này.
  11. Voromo bài này.
  12. Cho mình hỏi giao dịch mà bạn đang nói đến ở đây là hợp đồng quyền chọn mua, bán hay là forex như các sàn khác? Nếu là hợp đồng quyền chọn thì hiện bạn có chơi ở ngân hàng nào nữa không?
    Xin hỏi Ngọc Mai, bạn trader sàn hotforex thì bạn sử dụng loại tài khoản nào vậy?

13. Anh em cho mình hỏi rút bằng ngân hàng trực tuyến có bị trừ phí chuyển đổi ngoại tệ ko?

14. Bạn có thể cho mình xin email của bạn để nhờ support ko ah

15. Bác xem lại điều khoản hđ nhé. Chứ bác phàn nàn về vấn đề rút tiền bên exness là k hợp lý rùi. Sàn này uư điểm về nạp rút là trên hết bác ợ.

16. thk143

thk143

156
    104
    Chẳng nhẽ ng ta bịa chuyện để nói xấu Broker, hãy ở vào hoàn cảnh ng ta đi rồi hãy nói. Tôi cũng đã tin tưởng nó cho đến lúc chính mình dính. Tôi cạch nó luôn rồi.

17. Exness em cũng trade vài năm rồi, chỉ sợ không kiếm dc mà rút thôi

Bình luận mới nhất

• Bonmua trong Chuyện bên lề 10,821 Xem / 3 Trả lời
  • ibienhoa trong Thị trường Forex - Vàng - Hàng hóa 3,075 Xem / 56 Trả lời
  • jun95 trong Trao Đổi về Broker 907 Xem / 22 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Capstone
    FBS
    AETOS