FBS bonus 50$ and 123$

Thảo luận trong 'Chuyện bên lề' bắt đầu bởi SUCCESS, 19/11/2018.

1. Chào các huynh,

Buồn quá các huynh ạ.Em mới tập làm quen với giao dịch fbs. Nên vẫn sử dụng tài khoản thưởng để trade. Lần đầu cháy tài khoản. Lần 2 này lời được hơn 100$ nên em tính rút ra ít nhưng bị block. Em thấy nhiều huynh vẫn rút được từ tài khoản bonus. Trong khi sử dụng rất nhiều tài khoản trên 1 máy điện thoại. Mọi người có cách nào không ạ. Em còn tài khoản bonus 123$ chắc cũng sắp bị die luôn rồi
    upload_2018-11-19_10-20-47. upload_2018-11-19_10-20-47.

Lưu
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    Đang tải...
  2. TrangCo

TrangCo

445
    338
    Ý bạn là nhiều người trade thành công thì bạn cũng trade được, nhiều người rút tiền được thì bạn cũng phải rút tiền được á hả?
    Kiểu khôn vặt này sớm muộn chẳng bị blocked, như mấy thằng MMO từ Youtube vậy.

SUCCESS bài này.
  3. Cũng kiểu kiểu vậy huynh. Mà giờ em bỏ hẳn demo rồi. Cũng chút ít bên exness tập tành lần 0.01lot tự mày mò học thôi huynh ạ.

4. chịu khó đọc kỹ điều khoản của nó đi bạn. Nó cho mỗi cá nhân mỗi IP 1 tk thôi trade 2lot mới dc rút.
    Ps: Bác nào có nhu cầu trade các mặt hàng nông sản: cafe, đậu tương, lúa mỳ, ... qua tầng3 71 Vạn Phúc, Ba Đình nhé!

Bình luận mới nhất

• Đào Văn Minh trong Hệ thống giao dịch 17,905 Xem / 169 Trả lời
  • SignalCenter trong Hệ thống giao dịch 530 Xem / 8 Trả lời
  • Exness Official trong Trao Đổi về Broker 376 Xem / 10 Trả lời
  • Quangminh trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 2,313 Xem / 19 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FT Markets
    LiteForex
    Doo Prime