Free ea báo động giá theo chỉ báo Bollinger Bands cho bác nào cần

Thảo luận trong 'Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator' bắt đầu bởi Lê Xuân SG, 24/06/2019.

1. Xin chào toàn thể anh chị em Trader Việt. Em là thành viên mới của diễn đàn, để đóng góp chút sức lực của mình cho cộng đồng em có con EA gửi âm báo về điện theo tín hiệu của chỉ báo Bollinger Band.

Cụ thể hơn chút, khi giá chạm biên trên hoặc biên dưới nó sẽ gửi tin nhán về điện thoại cho các bác. Con bot tuy đơn giản, nhưng giúp bác nào đang theo dõi thị trường bằng chỉ báo Bollinger Bands tiết kiệm được rất nhiều thời gian và công sức đấy.

Bác nào có nhu cầu kết bạn telegram em gửi cho nhé.
    Số em là: 0974465617.

Chúc các bác kiếm 100 pip mỗi ngày!

Lưu
    NamVu82đoan khai bài này.
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Nhiều Kèo Thơm - Tuần 08/06-12/06
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    Đang tải...
  2. Chào người đẹp. Mình cũng thích BB. Cho mình xin với nhé

3. Hệ thống fx của mình theo BB cho mình xin với nhé, thanks bạn

đoan khai bài này.
  4. video BB cực chuẩn ,rất hay

đoan khai bài này.
  5. cho mình xin con bot với

6. QCông

QCông

5
    0
    Mình cũng giao dịch dựa vào BB bạn cho mình xin với nhé. quangcongkt@gmail.com. Thanks bạn trước,

Bình luận mới nhất

• muahavangchoi trong Hệ thống giao dịch 5,766 Xem / 35 Trả lời
  • Công tử họ Trịnh trong Hệ thống giao dịch 1,039 Xem / 8 Trả lời
  • vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 139,506 Xem / 5,689 Trả lời
  • Huythapcam trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 6,466 Xem / 29 Trả lời
  • Tuyetky trong Hệ thống giao dịch 377 Xem / 9 Trả lời
  • Tuyetky trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 32,902 Xem / 33 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FXCM
    Doo Prime
    LiteForex
    FT Markets
    OlympTrade
    Tickmill
    AETOS
    FBS