[Free] Thừa VPS Vultr đã cài sẵn Win Server 2K8 và Free một số EA tốt đã mua riêng cho IP.

[Free] Thừa VPS Vultr đã cài sẵn Win Server 2K8 và Free một số EA tốt đã mua riêng cho IP.

VietnamRich

Member
9
2
Mình đổi Server nên còn thừa 1 con VPS Vultr đã cài sẵn WinServer 2008 đã kích hoạt key chuẩn và một số EA cài riêng cho IP này (Hamster, Asia Hamster, Hyperboloid).

Anh em nào cần thì mình sẽ chuyển lại tài khoản VPS cho (đổi email thành của anh em), VPS này rất rẻ mỗi tháng chỉ 10$ ngoài ra 3 con EA mình mua trị giá 300$ anh em sẽ được dùng free.

Cấu hình:
Data Location: LONDON
CPU: 1 vCore
RAM: 2048 MB
Storage: 40 GB SSD

Nếu trong tuần này ko có ae nào lấy thì mình sẽ xóa.

Có gì ae PM nhé.

Hình ảnh VPS:

Vultr Forex VPS 2.png

Vultr VPS 1.png

Đính kèm

• Vultr Forex VPS.png
    Vultr Forex VPS.png
    107.4 KB · Xem: 2

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Chỉnh sửa lần cuối:
Rất tiếc trong tuần không có anh em nào nhắn PM nên mình đã xóa VPS, đã lâu không dùng mà bên Vultr tính tiền theo giờ nên mình không để lâu hơn được.

Chúc cả nhà giao dịch thành công.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 97 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên