FutureNet kinh doanh đa cấp trái phép trên mạng. Thông tin chính thức từ cơ quan chức năng

FutureNet kinh doanh đa cấp trái phép trên mạng. Thông tin chính thức từ cơ quan chức năng

em còn chưa rút được đồng nào vào vẫn tái đầu tư thêm, cũng may là con số ít, với lại chưa làm tổn thương ai, vì chỉ có mình e tham gia và vẫn chưa thể lôi kéo ai vào được ạ!
Mình giống bạn này, chỉ tham gia một mình, ko lôi kéo ai. Đã đầu tư $1.000

Vấn đề của cái hệ thống đa cấp là nếu ko lôi kéo dụ dỗ người quen tham gia ăn hoa hồng thì còn xơi mới rút được tiền. Mỗi tháng nó cho rút 1 tí thì chắc rút 1/3 gốc TGĐ đã đi chữa bệnh

Cũng bình thường thôi. Tham gia rồi thì chiến tiếp. Nếu FTN đăng ký hoạt động, đóng thuế đầy đủ ở VN thì Bộ Công thương chắc chắn sẽ cấp phép.
Còn nếu không chiến tiếp thì rút tiền về thôi.
Bác tham gia lâu chưa? Đã rút về được đồng nào ko? Rút bằng hình thức nào vậy? Chỉ em với?

Bác tham gia lâu chưa? Đã rút về được đồng nào ko? Rút bằng hình thức nào vậy? Chỉ em với?
Đc 8 tháng rồi. Có nhiều cách rút như: Rút về ví BTC, PM, Payeer, Neteller,.... rút qua sàn Coindeal, nhưng mà phí hơi cao. Để giảm bớt phí thì nên bán code cho những người chơi FTN. Hầu hết các hội nhóm FTN đều có mua bán code FTN.

Đc 8 tháng rồi. Có nhiều cách rút như: Rút về ví BTC, PM, Payeer, Neteller,.... rút qua sàn Coindeal, nhưng mà phí hơi cao. Để giảm bớt phí thì nên bán code cho những người chơi FTN. Hầu hết các hội nhóm FTN đều có mua bán code FTN.
Mình cũng đang chơi đây, và cũng solo, vì mình không muốn lôi kéo ai vào, chỉ chơi thử nghiệm cho vui, các bạn có thể inbox trao đổi thêm nhé

Em nhớ có lần được add vào group Questra world trên Zalo, em không tham gia, mỗi lần gặp đều nói em mà tham gia là sắp hoàn vốn....
Em đọc đâu đó thấy phân tích lừa đảo, em cũng phân tích cho 1, 2 bạn gì trên group đó. Một vài bữa sau bị kick ra khỏi group :D

e

e cũng như bác đây. Bác có zalo hay fb ko cho e kết bạn với bác với
Cứ bình tĩnh đi bạn, dám chơi thì dám chịu, bất kể hình thức đầu tư nào cũng có rủi ro, mình không khẳng định cũng như phủ nhận Futurenet scam hay không, cái đó có nhiều ý kiến trái chiều, tuy nhiên tính đến thời điểm hiện tại thì nó cũng chưa lừa ai, nếu bạn xác định chơi để làm giàu thì ko nên, còn mình xác định chơi cho vui là chính, bỏ ra 1 số tiền nhỏ hoặc vừa phải, dám chơi dám chịu, lời hay mất đều nằm trong tính toán cho phép.

Đúng rùi bác. M ko cổ vũ
Cứ bình tĩnh đi bạn, dám chơi thì dám chịu, bất kể hình thức đầu tư nào cũng có rủi ro, mình không khẳng định cũng như phủ nhận Futurenet scam hay không, cái đó có nhiều ý kiến trái chiều, tuy nhiên tính đến thời điểm hiện tại thì nó cũng chưa lừa ai, nếu bạn xác định chơi để làm giàu thì ko nên, còn mình xác định chơi cho vui là chính, bỏ ra 1 số tiền nhỏ hoặc vừa phải, dám chơi dám chịu, lời hay mất đều nằm trong tính toán cho phép.
món này. Dám chơi thì dám chịu thôi. Chỉ sơ sơ xem qua cái mức rút và phí rút đã thấy ko có lãi là bao. Để có nhiều lãi thì phải tái đầu tư, hoặc bỏ nhiều vốn xây tầng, hoặc phải mời thêm dc nhiều ng chơi. Thôi trade cho lành. Cũng là từng ý vốn. Có kinh nghiệm và may mắn thì còn kiếm dc hơn nhiều

Đúng rùi bác. M ko cổ vũ

món này. Dám chơi thì dám chịu thôi. Chỉ sơ sơ xem qua cái mức rút và phí rút đã thấy ko có lãi là bao. Để có nhiều lãi thì phải tái đầu tư, hoặc bỏ nhiều vốn xây tầng, hoặc phải mời thêm dc nhiều ng chơi. Thôi trade cho lành. Cũng là từng ý vốn. Có kinh nghiệm và may mắn thì còn kiếm dc hơn nhiều
TÔI THÌ MÓN GÌ CŨNG THỬ TÝ, tôi chơi chứng khoán từ 2009 và mất rất nhiều tiền vào nó, nhưng rút được nhiều bài học quý giá, và giờ tôi ko cỗ vũ cho bất kể 1 hình thức kiếm tiền qua mạng nào, tất cả đều có thể là scam, ngay cả thị trường Ck được nhà nước cấp phép, nhưng nó cũng là cuộc chơi của các tay to nhé, nói Ck lừa đảo cũng ko sai, các bạn chơi sẽ hiểu.
Còn futurenet thì đúng như bạn nói, nếu mời nhiều người chơi thì có ăn, chính vì thế có nhiều ông hô hào quá mức,ko đúng sự thật. Mình chỉ chơi trên phường diện đàu tư solo, có tái, ko mời ai, vì mình đang muốn kiểm chứng răng liệu nó có trả đúng lãi và vốn như cam kết ko, hãy chờ xem...

TÔI THÌ MÓN GÌ CŨNG THỬ TÝ, tôi chơi chứng khoán từ 2009 và mất rất nhiều tiền vào nó, nhưng rút được nhiều bài học quý giá, và giờ tôi ko cỗ vũ cho bất kể 1 hình thức kiếm tiền qua mạng nào, tất cả đều có thể là scam, ngay cả thị trường Ck được nhà nước cấp phép, nhưng nó cũng là cuộc chơi của các tay to nhé, nói Ck lừa đảo cũng ko sai, các bạn chơi sẽ hiểu.
Còn futurenet thì đúng như bạn nói, nếu mời nhiều người chơi thì có ăn, chính vì thế có nhiều ông hô hào quá mức,ko đúng sự thật. Mình chỉ chơi trên phường diện đàu tư solo, có tái, ko mời ai, vì mình đang muốn kiểm chứng răng liệu nó có trả đúng lãi và vốn như cam kết ko, hãy chờ xem...
e cũng đang theo tình hình giống ý bác ạ. mấy a leader nói hăng say muốn mời mọc các kiểu để mọi người vào theo mà e vẫn chưa làm được ạ:))

e cũng đang theo tình hình giống ý bác ạ. mấy a leader nói hăng say muốn mời mọc các kiểu để mọi người vào theo mà e vẫn chưa làm được ạ:))[/
kaka, các anh leader nói thì hay rồi vì càng nhiều người vào các anh ý càng giàu mà, mình ko phải là ko mời được ai mà mình rất không muốn chia sẻ khi bản thân chưa kiểm chứng được nó, tránh trường hợp người ta oán trách.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 792 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 398 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 373 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,703 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên